Có lẽ phải cảm ơn Webtre

tho thât nhiều, Hôm mình vô tình thấy những hình ảnh chồng mình quan hê với cô gái khác dù chỉ chup phần dưới. Lúc đó mình vẫn nhận ra đó là cơ thể của chồng, người mình run lên bần bật, phải nói lúc đó cảm giác lạnh đến ghê rợn, dù mang bao nhiêu áo ấm vẫn run, mình mắng chửi, la hét, mình gọi mẹ chồng ra nhà nói rõ mọi chuyện. Sau đó ôm con bắt taxi đi trong đêm, anh ấy ngồi bất đông không níu giữ hay van xin... Sau đó mấy ngày mình mới găp lai anh ấy, anh cầu xin mình và con về. Quỳ gối rồi viết bản cam kết. Nhưng càng nhờ người tìm hiểu mình càng đau đớn, họ quen nhau hơn 1 năm và từng có thai nhưng đi phá, khi họ gọi nhau là vợ chồng... cùng đi chơi các ngày lễ, do chồng mình làm xa nhà tới hơn 80km cuối tuần mới về. Anh ấy là một người cũng gọi là hiền lành, thương yêu chăm sóc cho vợ con, là người con có hiếu, là một người mà đi ra ngoài ai cũng nói là mình may mắn vì lấy được người chồng tốt và tâm lý. mình đã quyết định ly hôn nhưng khi anh van xin, khi bố mẹ chồng khuyên can mình đã cố gắng sống vì con nhưng thât sư trong lòng mình cảm thấy đau đớn đến tột cùng, như không thở nổi.mình kiệt quệ, đã gầy nay còn gầy hơn. Đã hi sinh thât nhiều, yêu anh ấy thât nhiều, đi làm về tối măt mũi còn phải 1 mình chăm con mà a ấy còn như thế. mình giờ k còn tin tưởng a ấy dù là môt chút, mình k còn cảm xúc hay nhớ nhung gì chồng nữa... mình phải làm sao để có thể yêu anh ấy lai như xưa và quên đi cái con điếm đó, những hình ảnh bẩn thỉu kia nữa... phải làm sao đây moi người ơi