Sang năm em sẽ lấy chồng, 2 đứa đang đau đầu suy nghĩ vấn đề nên ở chung hay thuê nhà ở riêng :(..Mng đọc và chia sẻ kinh nghiệm cùng em với ạ :x

Em và chồng sắp cưới yêu nhau được 3 năm rùi, nhưng mà em cũng ít sang chơi với BMC tương lai, chỉ khi có cúng bái hoặc lễ tết mới sang chơi và phụ giúp một chút thôi, em vẫn còn trẻ nên cũng ngại tiếp xúc. Nhà chồng thì có 1 em gái thôi, nhưng có 2 em họ ở quê lên ăn ở tại đó học ĐH ( con trai). Nhà chồng 2,5 tầng, tầng 1 lại cho thuê nên không gian chật 8-|, BMC tương lai lại không ngủ với nhau :-S, ông BC thì 1 mình 1 phòng ngủ, MC cùng mấy đứa nhỏ ở phòng còn lại, chồng em thì ở phòng khách ( có 1 cái giường ở đó). Chồng em thì vẫn thích ở cùng BMC sau khi lấy nhau, chuyển vào phòng MC, còn MC và mấy đứa nhỏ thì lên phòng khách. Em thấy hơi bất tiện :(.. Muốn thuê nhà ở riêng, nhưng thu nhập của em còn thấp, chồng em thì ở mức khá hơn chút, tổng 2 người được khoảng 10tr. Theo mng tiếp tục ở chung trong căn nhà như vậy hay thuê nhà ở riêng :(