E vừa thất vọng, vừa buồn, các mẹ tâm sự với em ạ!

Em mới cưới được 1 tuần, nhưng ăn hỏi trước đó 3 tháng và dọn về sống chung với nhau và có em bé ngay. Bình thường chúng em vẫn quan tâm, tôn trọng lẫn nhau, chuyện quan hệ vợ chồng cũng đều đặn, không có gì bất thường. Đêm hôm kia em trở dậy khoảng 1h30, thấy ông xã vẫn ngồi trước máy, mắt nhắm mắt mở em ghé lên thì thấy là hình sex, lúc ấy e vừa buồn ngủ, vừa ko biết phải xử trí ra sao nên chỉ gọi chồng đi ngủ.

Trưa nay em quyết định về nói chuyện thẳng thắn, nhưng chồng em ko nhận. Em rất thất vọng, vì trước kia a tỏ ra là người thành thật, thẳng thắn và tự trọng, ko chịu nói dối điều gì. Thà rằng a nhận mình thích xem thể loại đó, rồi chúng e sẽ bàn luận tiếp, thì em đỡ thấy coi thường và thất vọng, nhưng a lại ko dám nhận, một phần hình ảnh đẹp đẽ của a đã sụp đổ. Em mở cả history của máy anh lên, a vẫn khăng khăng ko phải. E chỉ có thể nói với a là e quá thất vọng, vì anh lại tỏ ra ko tự trọng như thế. Haizzzz.

Vừa hôm trước là chuyện hút thuốc lá, từ lúc biết có thai là hơn 2thang, chúng em nhất trí với nhau là a sẽ bỏ thuốc, thế mà hơn 2 tháng rồi a vẫn lén hút, vẫn chưa bỏ hẳn được, e thấy a là người ko có quyết tâm, e đã rất buồn. GIờ a lại tỏ ra không thành thật, ko ngay thẳng, ko tự trọng cũng ko can đảm, e thất vọng quá.