Chào các mẹ thân mến ! Tháng 9 này em sẽ lên xe hoa về nhà chồng rồi.Nhưng vẫn còn 1 điều em đang rất lo lắng, đó là chồng sắp cưới của em đã biết được quá khứ của em với mối tình đầu của em .em đang lo lắng..sau này khi cưới về rồi trong gia đình xảy ra nhiều vấn đề phát sinh,em sợ anh ấy sẽ lấy quá khứ của em ra mà trách móc hay không.Theo các mẹ,tâm lý anh ấy hiện giờ như thế nào.anh ấy đang suy nghĩ gì.Dù Anh ấy nói với em không quan trọng về quá khứ em còn hay mất .Ba mẹ của anhấy chưa biết chuện này và anh nói vẫn giữ nguyên quyết định không thay đổi.nhà em thì nghèo, gia đình anh ấy ất khá.em đến đươc với anh ấy cũng do người khác mai mối..Mong các mẹ nhân từ và bố rộng lượng..nhìn nhận sự việc, xem hiện giờ anh ấy đang suy nghĩ thế nào..sau này anh ấy có ý định hồi lại đám cưới không.và sau này em có đảm bảo anh ấy sẽ không nhắc đến quá khứ của em mà kiếm chuyện.Trên đời này có đàn ông hoàn hảo đến vậy không.Có người đàn ông nào chấp nhận đi hỏi vợ, mà biết vợ sắp cưới của mình chia tay với người yêu , chỉ để tiến đến hôn nhân qua một người làm mai mối và biết quá khứ của mỉnh không còn trong trắngnhư mình không.mong các mẹ và các bố đánh giá người đàn ông đó như thế nào, và suy nghĩ của người đàn ong đó hiện giờ và sau này sẽ như thế nào