Em bị chứng rau mùi miệng ạ. Dzô cùng bất tiện, cả nhà em từ ba tới chị đều nói thẳng, nhưng mờ lại k có đưa em đi khám bác sĩ, do nhà em cũng có nhiều khó khăn. Thực sự là em rất khổ sở với cái hơi thở có mùi của mình, bạn bè vẫn chơi với em nhưng mừ em chán ghét quá à. Em hum có bạn trai ạ. Ai nói chuyện với em cũng bỏ chạy hết mà. Em buồn lắm. Nếu mừ giả dụ như sau này có bạn trai (em ăn kẹo lừa được một chàng á), thì lúc gần gũi anh ấy cũng biết thôi. Sẽ k giấu giếm mãi được. Em rất muốn đi khám để biết nguyên nhân và chữa trị để bibi những nụ hôn có mùi. Em quyết tâm rùi, sẽ xin pa má một khoản để tống khứ chứng rau mùi miệng đi (em sẽ cố gắng thuyết ba má), đến tp Hcm một chuyến. Nhưng mà em k piết phải đến bệnh viện nào, khoa nào, và nói sự khổ sở này như thế nào để bác sĩ khám nờ. Hức. Ngại và quá mặc cảm. Em nghe nói có người nhổ hít răng mừ vẫn rau mùi miệng. Sợ quá. Chỉ có nhà em là hay nói em thuj, còn các bạn chắc thông cảm. Hức. Em muốn bibi rau mùi miệng. Các chị ơi, huuu...