Dạo này lượn WTT, mục tâm sự gia đình toàn chuyện buồn.

Hình như con người ta thường khi buồn khổ mới có nhu cầu tâm sự.

Còn khi vui thì lại quên chia sẻ niềm vui, hạnh phúc đó.

Tớ welcome các bố, các mẹ vào đây chia sẻ những cảm xúc hạnh phúc khi nhận những cử chỉ quan tâm, những lời dịu dàng mà bạn đời dành cho mình.

Trân trọng, chia sẻ niềm HP đó để thấy mình đáng yêu hơn. Hơn nữa, public niềm vui, niềm HP đó cũng làm cho chúng ta thỉnh thoảng ngắm nghía lại đó mà yêu chồng(vợ) hơn..:LoveStruc::LoveStruc::Rose::Rose::Rose:

Tạm thời chưa nghĩ ra những điều trước đây, mình mở hàng với một cử chỉ đáng yêu rất mới của chồng (tối hôm qua).

Con trai đang tranh ngồi máy tính click, click, mình chẳng có gì làm, thấy chồng đang nằm đọc sách, liền nhào tới...Chồng dang tay ra (hehe, chồng mình có thói quen đưa tay ra cho vợ kê mỗi khi đi ngủ) cho mình kê đầu lên. Mình vòng tay qua ôm, chồng cũng siết tay qua người vợ và nói (in English, chồng hay có thói quen này khi nói chuyện với vợ): "anh rất thích thế, vì điều đó làm anh cảm thấy hạnh phúc, mỗi khi ôm em trong lòng, anh cảm thấy hạnh phúc..." rồi nhẹ hôn lên trán vợ. Hic, đáng yêu không thể tả được:LoveStruc::LoveStruc:

À, xin nói thêm là thỉnh thoảng chồng mình rất vô tư, thậm chí đôi khi vô tâm.:RaisedEye