em và anh ấy là hàng xóm chung vách từ nhỏ,sống gần gũi chơi thân với nhau,lớn lên cũng mến nhau,rồi do hoàn cảnh mỗi người một phương.sau vài năm xa cách ngày cuối em phải đi là ngày anh ấy trở về,gặp lại nhau trong đêm cuối,anh bày tỏ tình cảm,mặc dù cũng yêu anh nhưng em không dám đón nhận,vậy là lại xa nhau,có thư từ qua lại nhưng xa mặt cách lòng,anh ấy vẫn nói yêu em tha thiết,nhưng em lúc đó còn trẻ vẫn lấp lửng khong dám thừa nhận yêu anh.

rồi em đi lấy chồng,anh buồn lắm,sau đó anh cũng lấy vợ,bây giờ mỗi người có 1 gia đình riêng,ai cũng tôn trọng gia đình của mình.tình cờ em lại về sống gần chỗ anh,liên lac với nhau qua chat,2 đứa hàn huyên chuyện cũ,anh ấy muốn rủ em đi chơi quanh thành phố cho em biết hơn.cm ơi em có nen đi chơi cùng anh không?như vậy có làm v/c mình bị tổn thương.chúng em nói chuyện ngày xưa,anh trách sao k lấy anh,giờ chững chạc hơn rồi nên bọn e nói chuyện vô tư lắm,em cũng thừa nhận với anh là em cũng yêu anh tuy chỉ mới được cầm tay nhau và 2 đứa là mối tình đầu của nhau.tuy chưa có gì nhưng kí ức trong nhau vẫn rất đẹp.giờ v/c em đang xa cách,gặp lại người cũ em thấy rất vui,nhưng bọn em gặp nhau là hoàn toàn trong sáng,không vụng lợi dù chỉ là 1 nụ hôn.bởi em ghét chuyện ngoại tình lắm ah.nếu bọn em đi chơi cùng nhau,ôn chuyện cũ thôi có được k?mong cm tư vấn cho em với,em thì gọi anh là anh trai mà anh k chịu gọi là em gái,anh chỉ muốn gọi như ngày xưa thôi?