Em vs chồng mới ly hôn nhau. Trước khi ly hôn em cugn4 có lập pic nhờ mọi người tư vấn. Bây giờ tòa bắt ck em phải chu cấp mổi tháng 2tr tuy nhiên nó ko chịu chu cấp em cũng đã ra bên thi hành án ngta triệu tập nó đã ký biên bản chấp hành. Tháng này gần đến ngày nó chu cấp lần đầu tiên thì nó lại lằng nhằng lên.

cụ thể là nó vs con bồ mới ( con mà lúc e mang thai nó quen rồi khi e đẻ nó bỏ me con em đi vs con đó luôn )

hôm ở bên thi hành án nó đòi quyền dc gặp con e cũng ko ép là ko cho ( từ lúc nó đi vs con bồ mới thì ko gặp hay chu cấp cho con tính đến nay cũng 3 năm. con e ko biết mặt nó là ai luôn ) e cũng nói vs bên thi hành án là con e ko biết nó là ai nên e sẽ đi cùng vs con e để cho nó gặp ở công viên bên thi hành án cũng đồng ý tại vì nếu giao con e cho nó dắt đi chơi lạ người sao con e đi dc nó khóc la ó rồi bị bên nó đánh thì ntn.

hôm nay nó lại nt gọi điện nói ko gửi tiền. e nói ko gửi tiền là ra tòa tiếp. nó lại nt nói nó ko rảnh để gặp con nó sẽ để con bồ mới vs mẹ nó đi gặp con nhưng em không được đi cùng,. Mọi người tư vấn giúp em trường hợp này nhé. đúng thật e chưa từng thấy thằng nào khốn nạn như thằng này. ....thật sự nhiều khi e tức lắm chỉ muốn cùng chết vs nó mà nghỉ lại thương con nen em mới nhịn đến giờ mà bọn nó cứ làm khó e thêm thôi. Mong mọi người tư vấn giúp em nhé. thank all :)