chào các mẹ hôm nay em lại bị chồng đánh,nó (mẹ em bảo mày gọi chồng bằng nó thì mày gọi chó bằng chồng nhưng quả thực lúc này em thà gọi chó là chồng còn hơn) đi uống rượu về mà nói thật em cũng ko cấm nó u rượu bao giờ đâu,trước khi nó đi em còn mua quà cho nó mang đi đến nhà bạn nữa,nó bảo em với con đi cùng nhưng em bảo thôi a đi 1 mình cho thoải mái.

nó đi từ lúc 11g trưa mà đến 5h chiều mới về ng nồng nặc mùi rượu.em có hỏi sao lại tắt máy, bảo tắt đâu mà tắt rồi rút điện thoại đưa em thì em thấy hết bin,nó bảo em "điên", tức mình em bảo chữ điên dính vào mồm a rồi hả?rồi em đi sang hàng xóm ngồi uống trà.nó về ko có chìa khoá mở cửa , bảo em về mở , em ko về vì đang tức mà,nó phi vào hỏi có về mở ko, em bảo:không,nó hỏi lần nữa em rút chìa khoá để ở bàn,nó quát em có về mở cửa ko,em trả lời lại là không, rồi xông vào đánh em, chửi em d mẹ dis cha , em cũng chửi lại, nó bảo em láo, ô thế nó chửi em thì nó ko láo chắc, rồi nó xông vào đánh em, em cũng đánh lại thế nó vác cái ghế đẩu gỗ phang vào người em rất mạnh trúng bụng em đau đớn quằn quại phải rên rỉ một lúc hàng xóm lao ra giữ nó lại chắc ko thì ngày này năm sau là giỗ đầu của em rồi

em sang hàng xóm nằm khoảng 30p thì nghĩ disconme nhà nó 7 năm chung sống nó đánh mình quá nhiều rồi cứ nổi cơn điên lên là xông vào đánh thế này ko ổn, ko sống với nhau thì cút, chứ như này là càng ngày nó càng quen tay.các mẹ bảo hàng xóm láng giềng ai cũng có lúc nọ lúc kia chứ vợ có láo quá thì tát cho phát rồi thôi chứ disme cái thằng chó này cứ điên lên là đánh em như kẻ thù rất đau luôn.

em vùng dậy về nhà nó đang nằm ngủ em lấy chì khoá ô tô phi thẳng ra công an quận trình báo vì bị nó hành hung. rồi em về nấu cơm bt đến 7h tối có khoảng 5 anh công an 113 tay cầm dùi cui điện vào em chỉ thẳng chồng em đang nằm trùm chăn,bảo đấy các anh xem đi uống rượu về đánh em rất đau nên em mới phải gọi cho các anh.xong 1 chú công an quát anh đứng dậy đi, anh vừa đánh chị có đúng không.chồng em nó ngồi dậy thái độ rất mềm mỏng là em láo với thế lọ thế chai.đúng lúc ấy me chồng em xuống,gào rú lên vì tưởng em báo công an đến bắt con bà,lôi quần áo của em vứt ra rồi chửi bới em là con dâu ko thể chấp nhận đc, con lọ con chai đi với giai với giếc ban đầu em ko nói năng gì, mc em ko những lại lu loa là em láo nhưng đặt điều cho em rất nhiều,em bảo thẳng mẹ nói năng cho đàng hoàng cẩn thận con đi với giai mẹ có bằng chứng ko còn con zai mẹ có đi vs gái ko mẹ cũng tự biết=>tịt

mấy anh công an bảo em viêt trình báo sự việc,em đang viết bà mc giật cuốn sổ đánh liên tiếp vào người em,mấy anh công an phải can ra,em cũng ko thèm nói gì vì nghĩ đứa nào điên thì đứa đấy đc vào Trâu Quỳ thôi

em viết tường trình xong thì mấy anh công an nhắc nhở chồng em là anh là đàn ông mà xử sự vậy ah thế này thế kia xong kéo em ra ngoài bảo lần sau việc trong gd cố gắng đóng cửa bảo nhau chứ chị gọi bọn em đến giúp cũng đc thôi nhưng nó điều tiếng ko hay cho gd chị.em bảo vâng.nhưng các anh cứ ghi hồ sơ lại kẻo sau này em có bị giết thì các anh cũng có hướng mà điều tra

xong mấy anh công an đi về,mc em thấy con zai ko bị bắt thì lúc này mới thôi tru tréo lên, ra ngoài gọi điện cho mẹ em kêu là trả em về cho bà dạy dỗ. con mình dạy chưa xong còn đòi dạy bảo ng khác bó tay thật

xong chú hàng xóm lên bảo chồng em  xuống nhà uống nc.em đi ăn cơm bình thường xong đi ngủ kệ xác chúng nó đứa nào đụng vào tao lần nữa tao ko tha luôn.

chồng em khoảng 2 tiếng thì gõ cửa về,thấy im thin thít,chắc chú hàng xóm cũng phân tích cho,chả biết suy nghĩ gì,lên giường nằm xem tivi rồi 1 lúc đi ngủ

nửa đêm dậy đi vs rồi uống nc em thấy chồng em trằn trọc có vẻ chưa ngủ,em nói luôn lần này là lần cuối cùng nếu 1 lần nữa anh đụng vào tôi thì thề tôi sẽ đưa a ra truy tố trước pháp luật tội hành hung người khác và lúc đấy đừng trách tôi không nể tình nể nghĩa.

xong sáng nay chồng dậy sớm gọi con dậy rồi về quê bà nội nó.lẽ ra em cũng đi nhưng vì tẩn em nên em éo đi nữa.em vẫn lịch sự lên xin phép bố chồng về thẳng nhà mẹ đẻ chơi mấy hôm cho già trẻ tự hầu nhau em tếch đi chơi cho sướng

chồng bt cũng ngoan cũng chiều vợ con và kiếm ra tiền cho gd tuy nhiên cứ lên cơn điên là múc vợ,dần nó thành quen.

các mẹ phân xử giúp em nhé