Thật sự không ngờ là có 1 ngày mình phải lên đây để chia sẻ thông tin thế này (một điều trước đây chưa từng làm..và ko nghĩ là sẽ làm)...nhưng mình thật sự không còn biết phải làm gì nữa cả?!...ko được nói ra..chắc mình chết mất...

CHỒNG NGOẠI TÌNH...có lẽ là ko mới với mọi người..vì mình thấy ở trên wtt này rất rất nhiều trường hợp này rồi..nhưng mình thật sự bế tắc và mong các cao nhân hãy cho lời khuyên..mình phải làm thế nào đây?!

Mình có 1 gia đình nhỏ và 1 cô con gái, đã kết hôn được 9 năm, cách đây vài tuần mình có nghi ngờ chồng ngoại tình vì vô tình phát hiện 1 bức hình chụp tự sướng trong máy của anh ấy với 1 cô bé khá xinh (chụp khá thân mật)...mình có tìm hiểu chút ít thông tin và có được số đt của cô bé đó..và thật buồn vì chồng mình lưu số cô bé ấy với 1 cái tên khác

Anh ấy giải thích "chỉ là bạn bè" ...mặc dù nghe vậy...nhưng trong lòng mình vẫn ko yên..ko hiểu vì sao?!

Mình đã làm 1 việc mà theo mình cảm thấy..rất là hạ lưu - gắn định vị vào xe chồng (chồng mình ko thường xuyên ngủ cùng mình..vì công việc)....và tối hôm qua mình phát hiện anh ấy đi ra khỏi nhà lúc 1h sáng..và quay trở về lúc 3h sáng...

Mình đã đến địa chỉ đó..và đó là nhà riêng...Trong đầu mình hàng tá câu hỏi: ai ở trong ngôi nhà đó? mình có nên tiếp tục canh chừng? có nên giáp mặt với anh ngay lúc đó? Nếu giáp mặt với anh ngay lúc đó thì anh sẽ cư xử ra sao? tình hình có tệ hơn ko? hay là lơ đi và sống tốt hơn để a suy nghĩ lại mà về bên mình? Mình có nên cho a biết rằng..mình đã biết..:(

Xin mọi người..hãy cho mình lời khuyên..mình thật sự rất cần lúc này..để ko làm những chuyện ngu ngốc...:(