Hello everybody,

Tiêu đề tôi khái quát hết rồi. Là người bộc trực nên cho phép tôi nói thẳng:

Đôi nét về bản thân:

Man, tất nhiên, 30 tuổi, đã lấy vợ, tuổi xấp xỉ nhau, được gần 3 năm, có với nhau 1 mặt con.

Đơn giản là yêu rồi lấy nhau, thế thôi.

Chính truyện:

Bản thân tôi từ nhỏ, chắc tầm 10 tuổi hay hơn, tầm tuổi dậy thì, đã tự nhiên biết đến tự sướng, không nhớ nguồn cơn từ đâu, nhưng với tôi, việc đó đã thành thói quen rồi. Ban đầu là thấy hay hay, chứ chả phải gì cả, sau dần rồi nghiện, lớn lên biết nhiều hơn qua tranh ảnh, phim truyện. Nhưng cũng nhờ ý thức tốt, nên chỉ nghiện mấy cái đó, chứ ngoài đời chả dám làm gì với ai bao giờ. Thế rồi tôi yêu lấy vợ tôi.

Vợ tôi chiều cao trung bình, nhưng hơi gầy, nhìn có vẻ yêu yếu, còn tôi thì cũng cao trung bình, hơi hơi béo, mà lại khỏe mạnh, sức lực tràn trề. Trước khi cưới, đã có người bảo trông thế này thì vợ mày chả đáp ứng được mày đâu. Mà tôi thì nghĩ yêu là chính, nên cưới về. Ban đầu mới lấy nhau, hai vợ chồng còn chưa thuần thục trong chuyện sex, nên cái sự sướng cũng chưa đến mức đạt khoái cảm. Nhiều lúc tôi lại quay lại với cái tự sướng để thỏa mãn. Rồi vợ tôi mang bầu. 2 vợ chồng cạch luôn chuyện sex trong khoảng 1 năm trời, đến lúc con tôi tầm 3-4 tháng mới quan hệ lại. 1 năm này tôi tìm cách tự thỏa mãn, giải quyết vấn đề sinh lý thôi.

Vấn đề có lẽ nằm ở đây: 2 vợ chồng đã thuần thục hơn, thỏa mãn hơn, và tôi cảm giác như vợ đã đáp ứng được mình trong mỗi lần xxx, nên cũng yên tâm. Về tần suất, với tôi là ngày nào cũng phải xxx, còn vợ chỉ cho phép 1 tuần 3 lần nên những ngày khác tôi vẫn phải tự sướng.

Rồi trời xui đất khiến, vợ tôi lại mang bầu, và lại phải kiêng khem, giữ cho con là chính.

Nhưng lần này khác lần trước, tôi thấy trong người lúc nào cũng tràn trề, muốn vợ giải quyết hộ, nhưng bằng tay ko xong, bằng miệng thì vợ ko chịu. Mà cái tự sướng trong tôi nó cũng ko đủ nữa rồi. Một ngày thì thông thường tôi tự giải quyết 3 lần, cao điểm làm 5 lần. Vẫn thấy thiếu, ko đủ đô như khi quan hệ thực sự. Lúc nào tôi cũng bứt rứt, khó chịu lắm.

Trao đổi với vợ thì vợ bảo cắt bố nó đi cho lành. Mà thế thì ko được, vậy vợ không thỏa mãn cho tôi được, tôi tự thỏa mãn cũng ko xong, phải làm sao đây? Chỉ có quan hệ trực tiếp tôi mới chịu được. Bóc bánh trả tiền chăng? Nhưng sợ nhiễm bệnh nọ kia rồi lây vợ con. Hay kiếm đại lấy cô nào đấy mà ngoại tình cho sạch sẽ? Nhưng như vậy thì còn gì hạnh phúc gia đình? Mà tôi thì vẫn yêu vợ, thương con, có muốn mất đi đâu?

Có nhà nào như nhà tôi ko???

Ngoại truyện:

Gần đây, có một em gái mới ra trường vào công tác tại cơ quan tôi. Tôi lại tận tình giúp đỡ những công việc ban đầu, rồi thân em và nói chuyện nhiều hơn. Em cũng tâm sự với tôi những chuyện bên ngoài khác, như đời sống, tình yêu của em. Được biết em mới chia tay người yêu, và đang cô đơn. Tôi nói chuyện với em cũng hợp nên nhiều lúc cảm thấy như có ý gắn bó với em hơn. Nhưng vì đã có vợ con, nên chỉ xác định là đồng nghiệp, ko hơn. Có điều, nhắn nhủ với nhau nhiều, rồi tôi cũng tự động khai với vợ. Vợ tôi biết được cũng ko bằng lòng lắm.

Nhiều khi, có những sự quan tâm hơn chút từ tôi tới em, hay em tới tôi, vợ tôi đều biết. Và cô ấy thể hiện có sự ghen ra mặt, rồi nhắc nhở tôi hạn chế thôi, ko được đi quá đà.

Trong thâm tâm thì tôi cũng ko muốn đi quá trớn, nên cũng tạm giữ khoảng cách với em. Cơ mà cái chính truyện với cái ngoại truyện có nên liên quan với nhau ko?

Giờ tôi đang thấy bứt rứt vì chuyện ấy, mà bên cạnh lại lúc nào cũng có một em gái trẻ trung, xinh đẹp. Làm sao mà kìm chế được đây?