Các mẹ ơi !!! Mình đang rất buồn và phân vân. Hiện tại mình đang có thai đứa con đầu lòng được 5 tháng. Gần đây chồng mình có rất nhiều biểu hiện bất thường : hay thẫn thờ, tiền nong không minh bạch, điện thoại + laptop đều có pass, tối t7 nào cũng tìm cớ ra khỏi nhà (mà những lúc đó mình alo toàn ko nghe máy). Tối hôm qua cũng là t7, ch mình tìm cách ra khỏi nhà từ 9h tận 11h mới về. Sáng ni mình vô tình đọc được tn của ng khác cho ch mình với đại ý là " Xin lỗi chuyện xảy ra tối qua, mong chồng mình đừng giận, rồi hỏi han ch mình còn đau đầu không, nhắc nhở ăn sáng và uống thuốc, rồi hỏi có nhớ người đó không"

Mình đã ghi lại sdt của người đó, giờ mình không bít phải làm thế nào, nửa muốn gọi điện hỏi xem ng đó có quan hệ thế nào với ch mình, nửa lại không

Chị bạn thân của mình khuyên là nên theo dõi thêm để bắt tận tay day tận trán, cắt triệt để mọi tình cảm mới nảy sinh ( nếu thực sự có giữa ch mình và ng khác đó) ....vv...vv ...

Mình cảm thấy rất mệt mỏi. Nếu ch mình có bồ thật mình sẽ thấy bị xúc phạm, không được tôn trọng, còn cả e bé của mình nữa, nó mới chỉ 5 tháng thôi. Nếu theo dõi, điều tra và biết đó là thật, thì mình chắc ko chịu đựng được

Còn không thì mình rất bức bối, ăn ko ngon ngủ ko yên

Theo các mẹ mình phải làm gì bây giờ ??????????????????????????