Mình sắp lên xe hoa về nhà chồng, đáng lẽ là một chuyện rất vui, rất hạnh phúc. Nhưng có một chuyện luôn ám ảnh mình, đó là trước khi yêu ax tương lai của mình thì mình cũng từng có ng yêu và do cả nể mà mình đã từng có xxx với người đó :Sad:

AX tương lai của mình khi yêu mình cũng biết là mình đã từng có ng yêu, nhưng anh ấy không hỏi nhiều và không mấy bận tâm đến việc đó. Với anh ấy, mình lại là mối tình đầu và duy nhất, trong suy nghĩ của anh ấy thì mình rất ngây thơ, trong sáng. Anh ấy rất yêu và tôn trọng mình, và đặc biệt lại rất giữ gìn cho mình, anh ấy nói sẽ chỉ xxx sau khi cưới mình, anh ấy sợ mình bị thiệt thòi.

Chính vì vậy mà khi ngày cưới đến gần thì mình lại càng thấy sợ. Mình biết thời đại bây giờ chuyện trinh tiết không còn quá khắt khe như trước, nhưng trong khi anh ấy giữ gìn cho mình như thế, hình ảnh của mình trong anh ấy đẹp như thế thì khi biết rằng mình không còn.. anh ấy có chấp nhận k?

Mình rất lo lắng, mình sợ mất anh ấy, sợ đánh mất đi tình cảm anh ấy đã dành cho mình.

Mình muốn hỏi các bố các mẹ:

1/ Có phải khi xxx thì người con trai chắc chắn sẽ phát hiện ra vợ mình có còn.. hay không?

2/ Có cách nào để anh ấy không biết được điều đó k? (Mình biết đó là lừa dối, nhưng mình luôn tự hứa với lòng mình, mình sẽ yêu anh ấy và chăm sóc anh bằng cả tấm lòng)

Giúp mình với, mình đang rất lo lắng.