Chào các mẹ các chị !

Em và bx cũng đã theo dõi webtretho lâu rồi, nhưng vẫn chưa bao giờ tạo bài viết mới. Hôm nay có một vấn đề em thắc mắc muốn nhờ các mẹ các chị tư vấn nên mới mượn tạm cái nick để viết bài mong được giúp đỡ ạ !!!

Em năm nay 25t, mới lấy vợ 2 tháng, vợ em 23t. Chuyện cũng chẳng có gì đáng bàn nhưng tại vì chúng em chưa muốn có con sớm bởi công việc kinh doanh đang bừa bộn, định dời lại 1 2 năm sau. Em thì lại không muốn dùng bcs nên cả 2 vợ chồng đi đến quyết định thống nhất là thuốc tránh thai hàng ngày. Thế nhưng bây giờ chúng em lại chẳng biết loại thuốc nào tốt nhất, hiệu quả ngừa cao mà tác dụng phụ lại ít. Đọc thì thấy nhiều người bảo
Mercilon tốt mà ít tác dụng phụ. Nhưng em vẫn muốn hỏi các mẹ các chị là loại nào tốt nhất hiện nay ạ ???

Thêm một vấn đề tế nhị nữa là em rất thích xuất tinh vào trong, nên em đang băn khoăn là nếu vợ em có dùng thuốc đầy đủ và đúng giờ thì có khả năng nhỏ nào đó sẽ mang thai không ạ ??? Bởi em sợ có dùng thuốc đầy đủ nhưng xuất vào trong lỡ có xác xuất nhỏ nào đó thì không hay.

Xin cảm ơn các mẹ các chị nhiều nhiều trước ạ !!!
@};-@};-@};-