Chào các anh chị trên diễn đàn. Mình đang rất phải suy nghĩ về việc gd nhà ck.

Mình mới lấy ck đc 5 tháng. Kết qa tinh yêu 2 năm nhưng xa cách. Mình sống lv o Hn. Còn ck mình lại ở sg. Nhưng là dân bắc. Ck minhg là con trai cả, nhà có 2 anh em. Bmc mình cug thuôc túp ng dễ tính, và tâm ly. Lấy ck xa nhà minh biết đã là chiuh thiệt thòi, lời ghi nhờ của mẹ đẻ mình dặn là dù ntn cug ko đc để ck đánh 1 lần. Vì cứ 1 lần là sẽ có lần tiếp theo. Bmc minh ko đc hoà thuận. Bc mình ngoai tình và hay đánh mc mình. Sự việc kéo dài cug mấy năm r, nhưng ko ai nói đc bc mình. Ck mình thì thuộc loại không thèm nói. Em ck thì hiền. Mc mình luôn bị bố ck vòi vĩnh tiền ko đc thì đánh. Mình rất thương mẹ. Trc khi qd lấy ck. Mình cug đã snghi về hoàn cảnh nhà ck. Nhug ck minh khã vs bc. Ck minh sông có trách nhiệm và biết nghi cho mọi ng vì thế mình qd chọn anh ấy. Là vk ck ko tránh đc nbung lúc xô xát. Lấy ck đc 5 tháng nhung từ thÁng thứ 2 mình bị ck tát vì tội đùa dai. Nói thật thì vk ck đùa nhau trẻ con nhug ck minh lại ko kim đc nóng giận. Minh thi vs tính tre con cô chấp bướng binh nên ko ai chịu ai. Minh lúc ây cug đã nghi đén chuyện li dy. Nhug vì thương bm mình. Và sau đấy mỗi lần căng thẳng 2 vk ck , ck minh đều k nhin đc và lại tát mình. Đã 4 lần trog 5 thag ck mình tát minh.mà toàn li do rất vớ vẩn, cãi nhau vì bật tivi to, vì ko cho nguoi này ngủ... Và bjo khi minh mang bầu hon 1 tháng chi vi minh noi ck tắt loa nhac đi k đc. Mình qat lên và bị tát. Thật sự jo phut này minh rất sợ. Sợ k biết có fai gen của bc minh mà ck minh thua huỏng k? Và sợ cái gd mà bmk đánh nhau bị ảnb hưởng đến ck mình. Minh đã nghi den o.-n li dy. Nhug thuong con minh lắm.. Thật sự mình rất sợ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vit love