Xin các bác và các bạn cho tý ý kiến.? Vợ chồng nấy nhau 10 năm. Đã có hai con.gai đầu 9tuoi. Trai sau 3tuoi. Vây mà giờ nó đi theo trai còn quay ra mắng tôi bảo tai tôi gái mú lên nó hận .. chẳng giấu gì. Từ năm ngoái tôi có mò mẫm vào facebook của người yêu cũ xem ảnh. Còn ko add nick và ko nói chuyện một câu nào.. về nhà vợ lục lịch sử face ra và thấy như thế. Cứ bao tôi lăng nhăng với người yêu cũ.. trong khi con bé đó nấy chồng người hà lan rồi sang đó 6 năm nay rồi. Đó là lỗi của tôi.. tôi ko phủ nhận điều đó. Nhưng lỗi ko đến mức vợ tôi lại đi bồ bịch như vậy. Giờ nó ngang nhiên đi với nhau nhưng vẫn tránh tôi.. mà tôi cũng ko muốn theo dõi vì tôi cũng có chút máu chó lên sợ mà bắt gặp. Khéo tôi giết cả hai đứa. Nhưng vì tôi yêu thương hai con tôi lên tôi ko làm..thời gian sống với vợ .tôi hết mực yêu vợ và thương con. Lại còn tâm lý nữa. Những ngày lễ tết tôi luôn mua quà và tặng vật cho vợ. Mọi việc lễ tết gia đình họ hàng tôi đi hết. Con cái tôi đưa đón đi học xong mới đi làm. Bà ngoại thì nấu cơm.. vợ tôi đi làm có cả ca đêm.. nhưng làm ngày hay đêm về đều ngủ như nhau. Nâng đỡ vợ từ khi nấy vê lúc 19tuoi.. đẻ con cái. Tôi tắm cả cho con lẫn mẹ. Rồi xin việc này việc kia cho đến khi ổn định như bây giờ. Thì nó đi với zai cả ngày lẫn đêm. Để con bé lớn của tôi ở nhà một mình. Mà ko cho tôi đem về nuôi. Như vậy các bạn có nghĩ lên cho chúng nó đi tầu xuốt ko? Mà giờ nó còn mồm năm miệng mười chửi tôi nữa cơ.. nói chung còn nhiều ức chế lắm ạ.????