Ngoại tình bây giờ có phải là mốt không các mẹ? Ở cơ quan mình và cả trên các diễn đàn đâu đâu cũng thấy nói về chủ đề này và Đàn Ông họ cho chuyện đó là bình thường thì phải.

Mình công tác ở 1 cơ quan và mình thấy mình là ví dụ cụ thể nhất, nếu như mình là loại đàn bà lẳng lơ, không nghiêm túc thì chắc chắn mình đã "cắm sừng" cho khoảng 3 - 4 bà vợ. Mình k quá tự tin đâu, nhưng mình là PN mình hiểu ánh mắt, hành động.. của họ chỉ chờ cái gật đầu của mình là họ sẵn sàng... Những chuyện đó chắc chắn chẳng hay ho gì nhưng mình biết những người trong số họ vẫn sẵn sàng chờ cơ hội với mình và có thể là với cả những người khác nữa.

Từ chuyện ở cơ quan, mình liên tưởng đến chồng mình, liệu anh ý ở cơ quan có giống như những người đàn ông đó không? Tức là cũng chờ cơ hội, tín hiệu từ 1 người con gái khác để sẵn sàng làm "những việc đó"?

Về gia đình, mình tin những người đàn ông đó và cả chồng mình nữa (nếu có) vẫn luôn là những người đàn ông hết lòng yêu thương, chăm lo cho vợ, con... nhưng còn sau đó thì ...? Các mẹ nghĩ sao ạ?