Các mẹ à, em năm nay 25t, ck em 29 tuổi, bọn em mới cưới nhau được 3th thôi. 2th gần đây e canh ngày rụng trứng rồi qh nhưng vẫn chẳng thấy kq gì, Vừa rồi em bị chậm gần chục ngày mua que về thử thì lên 1 vạch đậm, còn 1 vạch mờ. Em hỏi mn thì bảo là có bầu rồi nhưng vì thai còn bé nên chưa rõ. Em hí hửng lắm, đi hỏi lai cho chắc rồi gdien về cho mẹ đẻ, mẹ ck em nữa chứ. Nói chung là nửa đất nước biết tin các mẹ ạ. Vui không tả được. Thế mà chiều chiều e lại lâm râm đau bụng triệu chứng giống đến tháng lắm. Em hơi nghi ngờ rồi lúc sau thấy đau bụng quá cm ạ, đi wc thấy ra máu, em buồn lắm, mặt ngắn tũn lại ý. Về nhìn thấy ck mà ko dám nói, e chả buồn ăn nữa, ăn xong rửa bát xong khóc tu tu cm ạ. Tại e thất vọng quá, hí ha hí hửng cuối cùng lại bị,hixxx. Ck e thì chả tnm a dvien, an ủi e rất nhiều làm e cũng đỡ nghĩ ngợi... Sáng hôm sau đi làm e vẫn đau bụng, e hỏi thì có ng nói sợ sảy non, e đi siêu âm cấp tốc:(. Ông bs dí dí có 2,3 lần thế là xong bảo e chả có hiện tượng gì nếu có thì nó cũng ra cùng với máu rùi. Chả kịp hỏi tại sao lại thế thì ông ý đã đi mất hút hixx. Em đến ngày hnay vẫn buồn lắm, e sợ nữa, sợ nhỡ có tn thì chết..haizzzz. Em biết dù vc e cũng chỉ mới thôi nhưng 3th mà chưa thấy gì e cũng lo lắm rùi các chị ạ... cho em ý kiến ltn để nhanh có con với huhu. Tks các chị nhiều nhé!