Sau 2 tháng "giông tố" đến hôm nay vợ chồng mình đã gần như đc hàn gắn trở lại(mong sẽ tốt đẹp hơn trước), 2 vợ chồng em đã thống nhất quyết tâm làm lại "từ đầu":D bỏ qua những chuyện đau buồn trước đây(http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=273389), 2 vợ chồng cũng nhau nhìn lại cái sai để mà rút kinh nghiệm, và 2 người đều bỏ qua mọi sai lầm của nhau "cấm" ko đc nói lại chuyện cũ, khi nào aih nói lại là bị búng mũi:D(hơi trẻ con phải ko các bác), nhưng hôm nay em vui thật, 2 vợ chồng vào nhà nghỉ(trước đây thỉnh thoảng bọn em vẫn thay đổi ko khí) sau 2h nói chuyện thống nhất, 1h abc :"> bọn em đi đến thống nhất sẽ làm lại từ đầu. Nhân đà hôm nay thời tiết Hải Phòng nóng quá cho 2 mẹ con đi đạp vịt và uống nước cho mát mẻ và chúc mừng "tân vợ chồng".Mong rằng sau này 2 vợ chồng sẽ biết lựa nhau mà sống, cùng nhau vượt qua đc mọi khó khăn trong cuộc sống.Mọi người cùng chia sẻ niềm vui với em nhé. Chúc tất cả mọi người ai hạnh phúc sẽ đc hạnh phúc hơn, ai cảm thấy chưa hạnh phúc thì sẽ đc như mong muốn!