Em cha biết bắt đầu thế nào cả mọi người ạ ....chằng biết cho mục này vào mục tâm sự gia đình chuyện đợi hay tình yêu nữa . Bây giờ em mới thấy thằng đấy nó đốn mạt chó má ... mẹ nó độc địa quá mọi ngừoi ạ . Sô là thế này :

Người yêu em ( cái thằng bắt em bỏ thái ) . Nó đang làm IT ở phòng kỹ thuật PV Power Toàn nhà Dầu khí tại Trung Kính . Chúng em yêu nhau 5 năm nay rồi mà tuần trước nó vừa đưa mẹ lên nhà em nói chuyện để cuối năm 2013 bọn em cưới vì đã yêu lâu lắm. Em tin nó nên em cũng ko giữ gìn gì nữa . Chằng hiểu thế nào em cấn thai . Em vui mừng nghĩ thế là cưới sớm vừa sợ vừa lo nhưng vẫn vui . Đến đoạn đấy em mới thấy mình ngu mọi người ơi . Nó biết em có thai nó bảo tử tế là hay để anh hỏi mẹ nếu ok thì cưới . Em mừng lắm . Ai ngờ tối nó gọi cho em : nó bảo gia đình khó khăn đẻ con ra sao nuôi nổi nó blah blah ... mà em con chưa có việc làm ... hay em bỏ đi giữa năm sau em tốt nghiệp rồi cuối năm có việc làm cưới có con thì ổn định hơn . Em uất ức quá khóc lóc mãi mà rồi vẫn phải đồng ý . Sáng hôm sau em suy nghĩ lại thấy rằng nó hơi nghèo nhưng có nhà (dù là tập thể ) lương tháng 8 tr, mẹ nó cho thuê nhà cũng 8 tr 1 tháng , bố mẹ em vẫn khỏe đi làm có thể giúp ( nhà em bt ko giàu nhưng bố mẹ đi buôn bán ko thiếu ăn ) ... làm gì mà ko nuôi nôi em 1 năm chờ em tốt nghiệp ? Trong khi thực sự bản thân em cũng đi dạy thâm 1 tháng 5 tr chỉ có điều ko ổn định lắm !!! Em ko đồng ý phá bắt cưới , đến đây nó mới lộ bộ mặt thật nó bảo em là ko phá nó cũng ko cưới em làm thế nào thì làm, em ức quá tát nó 1 cái ... nó đứng phắt dậy tát trả em 1 cái . Trời ơi em nhục nhã thảm hại ngu dại quá các chị ạ . Rồi em gọi cho mẹ nó em nghĩ là mẹ nó ko biết nó bắt em bỏ cái thai . Ai ngờ bà ấy bảo : sao có cái gì đâu con . Bác đã nuôi con cả đời 1 mình ( mẹ nó li dị từ năm nó đc 1 tuổi ) khó khăn lắm con ạ , ko nuôi con 1 mình đc đâu ... hút thai điều hòa kinh nguyệt tốt cho sức khỏe con ạ . Em bức xúc nói là vậy là bác cũng đồng ý phá ? Thôi cháu ko còn gì để nói cả . Thế là con mụ đấy nó giở mặt ngay : Nếu không hút thì mày ôm con mà chết một mình đi rồi cúp máy luôn .

Em biết mình thân cô thế cô rồi .... tối qua em đi hút thai rồi mọi người ơi ... em đau quá lần đầu tiên em cấn thai ... em cứ khóc mãi mà không ngừng đc ... Trời ơi em theo nó 5 năm hồi 3 năm nó bỏ em 1 lần vì cái con phạm thị thùy dương gì đấy ở phòng an toan kiểm soát môi trường một lần rồi chỉ vì chú con đấy làm to trong viện dầu khí . Chẳng hiểu thế nào bh con đấy đi du học nó dỗ dành em lại nghe nó ... em ngu quá .... bây giờ em thấy mình chỉ muốn chết thôi mọi người ơi .... em xin lỗi nếu moi người ko thik em đăng số của nó lên hay thế nào ... nhưng em ức quá mà em ko làm gì đc nó .... trời ơi ước gì có thể chết đc