Mình mới lấy chồng tính đến nay mới được 1 năm 3 tháng thôi mà cuộ sống ở nhà ck đã làm mình chán ngấy rồi. Mình chỉ ước được về nhà mẹ đẻ ở luôn cho thoải mái thôi.Mình lấy ck không được diễm phúc ở riêng mà phải ở chung cả bố mẹ ck và ông anh ck nữa.Chán lắm các mẹ ạ, bố mẹ ck và anh ck thì hoàn toàn tốt nhưng mình chẳng hợp với mẹ ck vì bà nói nhiều mà chuyện j của vk ck mình cũng xem vào bắt làm theo í.

Hồi đầu mình mới sinh em bé bà cứ ôm rịt lấy con mình, bây giờ đi làm cũng vậy.mình mới đi làm về chưa kịp bế con thì bà cứ ôm rịt lấy rồi sai mình đi làm này làm nọ.Đến buổi tối có thời gian rảnh chơi với con thì bà lên nào bế xuống ông 1 tí.vậy như kiểu bà muốn cai mẹ cho con kun nhà mình í.

Thời gian vừa rồi bà bị bệnh phải vào viện mổ, mình với bé con đc về ngoại ở nói thật là mình thấy thoải mái vô cùng.đến hnay bà gọi điện bảo là đã ra viện rồi.Hjc chiều nay đi làm về mình lại phải cho con kun về gặp bà rồi.Nói thật cứ nghĩ đến thôi là mình đã chán lắm rồi.Mình muons ra ở riêng mà lại ko có điều kiện,huhu