Có thể các mẹ đọc thì thấy thắc mắc, ném đá hay gì đó nhưng đó là điều mình thực sự mong mỏi lúc này. Mình muốn cảm nhận được sư yêu thương, quan tâm, chăm sóc của một người đàn ông đặc biệt là muốn biết cảm giác người đàn ông đó chỉ nghỉ đến mình dù chỉ một tháng, một tuần, một ngày hay thậm chí là một lúc thôi.Mình đã có chồng, 2 con và mình rất yêu chồng, nói chính xác là quá yêu. Nhưng...5 năm rồi mình luôn tự hỏi mình có vị trí như thế nào đối với chồng? Nếu xếp theo thứ tự thì mự chồng, chị chồng, em chồng, .... Và con rất nhiều. Hiện tại mình vừa sinh được 2 tháng, hiện tại mình đang bị cảm, sốt nhưng vẫn phải làm tất cả các công việc. Không quan trọng vấn đề phải làm việc vì mình quen rồi, mình làm tất cả mọi việc khi mình sinh được 7 ngày và mình chấp nhận vì chẳng có tiền thuê osin. Ngoài việc con cái mình còn nhiệm vụ phục vụ mẹ chồng xuống chơi với con dâu đẻ. Nhưng không một câu động viên từ chồng, không một cử chỉ quan tâm, không gì hết. Minhg ốm nhưng vẫn đội mưa đi chợ về cơm nước, con cái. Nhưng nếu bảo bỏ chồng thì mình không thể vì mình vẫn còn yêu, yêu nhiều lắm thế mới khốn nạn chứ nên mình chỉ muốn ngoại tình thôi