Chào các ban!

Mình xin kể câu chuyện của mình để mọi người đóng góp cho cuộc sống hiện tại của mình.có thể nghe xong chắc hẳn rất nhiều bạn ko bao giờ chấp nhận một ông chồng như mình.

Mình có một gia đình,1vợ và 1con trai 7t.cuộc sống rất hạnh phúc bởi chúng mình có 1tình yêu 7năm mới tiến tới hôn nhân.vợ mình nghề nghiệp rất ổn định,lương thậm chí còn tốt hơn mình.mình làm nhà nước,mình còn là một trưởng phòng tại cơ quan,nói chung được mọi người yêu mến,tôn trọng.

Thời gian gần đây,có lẽ mình bị «cảm nắng» một em,cô ấy so với vợ mình thi có thể nói là kém hơn về mọi mặt nhưng cuộc sống của cô ấy ko được hạnh phúc trọn vẹn dù giờ cs,chồng con cũng đang diễn ra bình thường.mình là người đa cảm,biét lắng nghe tam sự,chia sẻ mọi khó khăn của người khác có lẽ vì thế mà mình và cô ấy cảm thấy gần gũi hơn bao giờ hết.bọn mình chưa đi quá giới hạn,cũng chỉ là nhắn tin,gọi điện thường xuyên cho nhau,cũng có cảm giác mong chờ.mình biết cô ấy đã yêu mình mất rồi.giờ mình có 2 niềm vui hạnh phúc,với gia đình thì tuyệt vời rồi,với cô ấy là niềm vui riêng tư.mình ko biết mình có quá tham hay không nữa,nhưng mình hiện tại chưa thể thoát được mối tình cảm này.mình sợ một ngày nào đó vợ mình biết được chuyện này liệu cô ấy có bỏ qua không.bây giờ làm thế nào để mình quên được việc nhắn tin,gọi điện với cô kia,thưc ra cô ấy rất tốt,rất tôn trọng mình.chúng mình đã kéo dài cả năm nay rồi nhưng cũng chỉ dừng lại ở sự động viên chia sẻ khó khăn trong cs,trong cv thôi.nếu nói là e gái thì không phải,mà người yêu thì cũng đúng chỉ có điều yêu nhưng ko lợi dụng nhau,ko đi ks....nhiều khi mình muốn dừng lại,nhưng minh lại không thể.về nhà với vk con mình vẫn bình thường thậm chí là tốt hơn,bởi mình nghĩ có khi mình đã ko phải với vợ con rồi.Giờ mình phải làm thế nào,nên tiếp tục hay dừng lại!