Mình với chồng có 1 con gái 2t. Nhưng 2 người khi sống với nhau ko hợp nhau. mặc dù có lẽ tình cảm vẫn còn nhiều, nên mình không thể quên anh ấy, cho dù hiện tại 2 đứa đang ly thân. mình đang rất vất vả trong cuộc sống hàng ngày, mình cần sự quan tâm, chăm sóc. nhưng bất kỳ ai ngỏ ý muốn, mình đều k thể chấp nhận. Lúc nào mình cũng chỉ nghĩ đến anh ấy. Anh ấy nói, không muốn thấy mình buồn phiền đau khổ, và nói với mình rằng. Anh chỉ mong rằng, khi e ra đi, e sẽ vui và hp hơn khi ở bên a. khi nghe như vậy, mình càng buồn hơn. mình đã khóc, khóc rất nhiều. Nhưng còn 1 vấn đề nữa, là gia đình mình không thích a. không muốn mình quay lại. lúc nào cũng nói a không ra gì ( cũng tại a có những hành động đó). gđ mình nói không chấp nhận người như vậy. Mỗi lần như vậy tim mình đau lắm, nghẹn lại. mình k muốn gđ mình có cách nhìn xấu về anh đâu. Nhưng con người a lại ích kỷ và gia trưởng lắm. chỉ nghĩ cho mình mà k nghĩ cho người khác mấy. Nên mới ra cơ sự. Bây giờ mình phải làm sao? Con gái mình mới 2t, mà lúc nào cũng con nhớ ba lắm. con về với ba. Thực sự mình rơi vào bế tắc mất rồi.

webtretho