Trước tớ cũng đã rơi vào hoành cảnh nghi ngờ chồng có bồ nên cũng hiểu cảm giác của các mẹ. Không có bằng chứng gì thì chẳng nói được chồng các mẹ nhỉ? Khi chồng cứ nhắn tin xong là xóa sạch tin nhắn và cuộc gọi, nhiều lần như vậy đâu phải là bình thường? Thỉnh thoảng chộp được 1 tin nhắn chưa kịp xóa, nội dung đong đưa thì chồng lại gân cổ lên bảo là "đùa" rồi "nó trêu" - sao mà nghe quen đến vậy. Hjx.

Theo tớ nghĩ thì vợ chồng sống với nhau cả đời, cũng có lúc vui, lúc buồn, lúc chán nhau, cãi nhau. Không thể tránh khỏi những lúc chồng bị "say nắng" được. Quan trọng là người vợ tinh ý và phát hiện ra được, ngăn chặn ngay từ đầu thì mới giữ được chồng chứ để mối quan hệ kia sâu nặng lại khó rứt ra và có khi có những hậu quả nặng nề. Chồng có bồ thì giải tán - mình toàn bảo chồng vậy - nhưng "giải tán" cũng buồn lắm các mẹ nhỉ?

Không biết là tớ chủ quan hay chồng tớ ko đến mức hư thật nhưng mấy lần tớ phát hiện ra chồng bắt đầu "có gì đó", tớ dập tắt được và mọi chuyện với vợ chồng tớ không đến mức quá nặng nề. Tớ lập topic này vì thấy 2 topic các mẹ lập để hỏi về phần mềm quản lý điện thoại chồng. Tớ rành 1 chút xíu về công nghệ và sưu tầm được một số cách để kiểm soát chồng muốn share với các mẹ cùng hoàn cảnh như tớ. Mẹ nào cần thì pm tớ để tớ gửi lại nhé. Tớ chỉ share với các mẹ thôi, không share với các bố đâu :D.

Sở dĩ tớ ko post luôn ở đây vì chỉ muốn share với những mẹ thực sự cần, khi các mẹ nghi ngờ chồng có bồ. Chứ các bố bình thường thì các mẹ đừng dại gì mà theo dõi, kiểm soát, dù gì cũng là tự do cá nhân, có khi đang yên đang lành lại thành có chuyện b-)