Tôi đã có 1 bé gái và năm nay cháu gần 3 tuổi rồi,tôi đang dặt vòng và có vấn đề về vòng( vòng ổn định,đúng vị trí" theo khám xét của BS") Nhưng tháng này tôi đang bị rong kinh.Đang ý định muốn có bầu nhưng Mẹ đẻ tôi lại không muốn tôi có bầu nữa,còn mẹ chồng thì cũng muốn có đứa nữa,cho nên hôm rồi nói chuyện với MC là mình đặt vòng thì MC bảo mới có 1 đứa sao đã đặt vòng?( thì tức là bà vẫn muốn có thêm đứa nữa)nhưng ngược lại với MC thì chính mẹ đẻ của tôi lại không muốn cho tôi có bầu nữa,bà bảo nếu mày có thì tự đi mà nuôi lấy,tao không có sức đâu mà nuôi đâu,( chắc vì cái đứa đầu của mình nó hay theo bà quá,hay mè nheo bà,hay hỏi..v...v...) nên bà hay cáu,nhức đầu. Và nó rất chi là bướng,nghịch.Hic hic,nên bà không muốn cho mình có bầu lần nữa,nhưng đọc thấy các mẹ nói là tập 2 khó quá nên cũng hơi bị lo,mà nếu mà có tập 2 thì cũng mong lắm nó là Boy thì tốt hơn.Nhưng vẫn buồn hơn nữa là Mẹ đẻ không muốn cho có bầu nữa,các mẹ ơi vậy thì mình phải làm sao đây?Nhà chồng thì ở xa,Mc ít khi ra được,còn mẹ đẻ thì vậy.Chán quá ah????????Mình và Mẹ đẻ hay có xích mích lắm ý,là hay bị " KHẮC KHẨU " ạ.:Sad: :Sad: :Sad: