Chào mọi người, mình có tấm sự mà chẳng biết nói với ai, đành phải lên đây nhờ các mẹ tư vấn vậy. Tình hình là vợ chồng mình lấy nhau được gần 2 năm, và chúng mình chỉ được tự do đúng 7 tháng. Cho đến bi giờ thì lúc nào cũng trong tình trạng bị kìm kẹp, bởi mẹ chồng đã dọn vào ngủ chung với bọn mình được hơn 1 năm rồi. Chẳng là bố chồng mình mất đột ngột trong 1 tai nạn giao thông, nên mẹ mình rất xốc, lúc nào cũng ủ rũ và than phiền là cả đêm ko ngủ được. Vợ chồng mình thấy thật là thương mẹ nên đã mời mẹ vào ngủ chung với vợ chồng mình 1 thời gian cho nguôi ngoai nỗi buồn. Thế nhưng đến nay đã gần 2 năm kể từ ngày bố minh mất, mẹ chồng vẫn ngủ chung phòng với 2 vợ chồng. Khiến vợ chồng mình bị chia cắt, mình thì ngủ trên giường với mẹ và con trai ( 16 tháng), còn chồng mình thì trải đệm ngủ dưới đất. Tình cảm vợ chồng mình thì luôn rất nồng nàn, nhưng thật sự là thấy vô cùng nhàm chán, khi đêm nào muốn gần nhau cũng phải đợi cho con ngủ say, cho mẹ chồng ngủ say, 2 đứa mới du kích trong im lặng, và càng nhanh càng tốt. Dần dần, mình thấy vô cùng chán nản, mà chồng thì lại vô tâm quá, ko để ý đến tâm tư của vợ. Có lúc mình cũng gợi ý 2 vợ chồng ra ngoài tìm lại cảm giác thì chồng mình cứ tỏ ra thờ ơ. Bây giờ mình thấy vô cùng chán nản, mọi người cho minh xin 1 lời khuyên đi