Em đang hoang mang quá, mong các bố, mẹ thông thái vào giúp em với

Em đang có bầu bé thứ 2, chuyện vợ chồng có thưa hơn nhưng vẫn đáp ứng được chồng, chồng em cũng ko phải là người có nhu cầu cao lắm. Làm doanh nghiệp, nhưng ko hay tiệc tùng, rượu bia cũng vừa phải, đứng đắn, nghiêm túc, từ trước đến giờ em tin tưởng tuyệt đối và chưa bao giờ nghi ngờ chồng về chuyện chỉ biết có mình vợ (vợ là mối tình đầu), chưa bao giơ có biểu hiện gì để em phải nghi ngờ, mặc dù em cũng rất tinh nhờ các kinh nghiệm các mẹ trên diễn đàn chia sẻ. Lần trước em về quê đẻ 4 tháng cũng vậy, chẳng bao giờ nghi ngờ chồng hết và luôn tự hào về chuyện đó. Nhưng mới có một chuyện làm em hoang mang quá, nên muốn hỏi các bố/mẹ tư vấn xem em nghi ngờ như thế có đúng không, để còn tiếp tục củng cố lòng tin vào chồng.

Chẳng là hôm trước chồng e có nhu cầu, cứ gạ vợ nhưng e mệt nên không đồng ý, hôm sau mình có ý chiều chồng thì lại thấy chồng ko có nhu cầu, về lại không thấy đi tắm. Em tự nhiên nghi ngờ kinh khủng, tra hỏi mãi thì chồng mới khai là chiều đi mát xa với 1 anh bạn ở cửa hàng mát xa ở Thái Thịnh của bác Nguyễn Tài Thu rồi bảo hôm nào em thích thì dẫn em đến đấy. Em hỏi tự nhiên đi làm gì, thì chồng bảo thấy mệt người thì đi. Em hỏi thế đi phải tắm à thì chồng bảo đương nhiên phải tắm rồi mới matxa, em hỏi thế con gái mát xa à, thì bảo đương nhiên, với thái độ cũng cầu thị và có vẻ trong sạch. Em hỏi có làm gì khác không thì bảo em lắm chuyện.

Nhưng mà em nghi lắm, từ trước đến giờ chưa bao giờ nghi chồng, hôm qua mãi không ngủ được nằm nước mắt cứ chảy ra, nghĩ đến bao trường hợp của các mẹ trên diễn đàn và suy diễn đủ thứ, còn suy diễn cả kết cục nữa.

Các mẹ, các bố cho em hỏi, có ai đã từng mat xa ở đó chưa, và họ làm có lành mạnh không, liệu có vớ vẩn trá hình không, chồng em đi có tí buổi chiều thôi.

Mọi người cho em lời khuyên xem như thế em có tin đc chồng không, trong thâm tâm chỉ muốn tin rằng chồng nói thật để thoải mái và đỡ đổ vỡ. nếu mà chồng em vớ vẩn thật thì em thực sự không biết em phải xử lý thế nào ạ.

Em cám ơn mọi người trước.