Em lại tâm trạng các mẹ ạ! Buồn lên đây tâm sự với các chị, các mẹ em rất vui.

Chả là hôm qua e nghỉ làm để em đi đám cưới, ck em đi làm trưa về thì thấy nhà cửa mở tan hoang ý, giật mình nhìn vào thấy mất của rồi các chị ạ, tv e vừa mới mua chưa đc tháng, cái mtih bao nhiêu dữ liệu của e mà bọn trộm nó lấy đi mất rồi! Đang ở dcuoi vui ck e gọi điện e tức tốc về nhà, giữa trưa trời nắng 3 40 độ... Về mà tiếc tiền ngẩn ngơ ý, ck e thì đi báo công an lọ mọ cả buổi trưa tìm nhưng chả có kq gì. Buồn quá mất rồi, khóa thì khóa trống trộm mà nó đập cả cái cục ghim ở tường ý... Khổ nỗi cái giống đàn bà nó hay nghĩ ngợi, hay tiếc tiền các chị ạ. Giờ e vẫn tiếc mất hơn chục triệu chứ có ít đâu, ck e thì đi làm vất vả e thương lắm, e thì cũng mới đi làm thui, vc mới cưới nên sắm sửa đồ toàn đồ mới mà bị mất tiếc lắm. Ck e bảo mất thì mất rồi vẫn bt chứ a về mà mặt bí xị ra khéo e khóc mất, lại chịu khó đi cấy tiếp thôi chứ biết ls được. Ck e lúc nào cũng rất lạc quan các chị ạ, thương vk lắm, đi làm vất e thương ck lắm, mấy hnay nắng kinh quá...

May mà nó chưa khuân cả cái phòng đi chứ ko có về nhà khóc cả tháng ý, sợ lắm... Nghe bnhieu lần nta kể chuyện mất trộm, mất xm mất tv mtinh mà rồi cuối cùng cũng tới cái lượt mình.hic hic.. May mà còn xe pháo mang đi hết chứ ko vc e ăn cám í các chị ơi!!! Viết lên đây để mong đc ts cho vơi đi nỗi buồn vì tiếc của, vẫn biết tự an ủi lòng là của đi thay người nhưng biết bjo mới sắm đc, chả buồn sắm nữa, vc e còn lo nhiều thứ nữa chứ..Mà ăn ở có tn đâu, vc e đc cái thật thà hiền lành chả đụng chạm tơ tưởng cái gì của ai bjo đâu. Số đen bị mất của thì đành chịu các mẹ ạ. Mong sao sống cho yên ổn chứ ntn e sợ lắm.!!!!