@};-Thưa các chị em! Trước hết cho tôi xin lỗi vì đã vào diễn đàn của chị em. Chuyện của tôi thì hơi dài nhưng tôi xin tóm tắt mong chị em thông cảm.

Trước hết xin nói với chị em , tôi rất yêu vợ và kính trọng cô ấy. Bây giờ gia đình tôi đã có 3 nhóc tỳ.

Bắt đầu từ năm 2008 khi tôi bắt đầu ra làm ăn ban đầu thì cũng suôn sẻ. nhưng sau đó thì bị bạn bè lừa gạt và đánh cắp mất số hàng trị giá khoảng hơn 400 triệ đồng.Ban đầu thì vì thương vợ, sợ vợ lo nghĩ nhiều nên đã giấu vợ đi vay lãi khắp nơi để trả nợ. Nhưng rồi chuyện gì đến cũng phải đến. Và bây gời thì số nợ đã tăng lên do phải trả Lãi quá cao . Đêm nằm ngủ mà vợ tôi chỉ khóc. Và cũng từ khi đó tôi luôn mang trong mình cảm giác có tội với vợ con. Bây giờ thì tôi vẫn đang đi làm nhưng tôi luôn có cảm giác rất

sợ về nhà, Đặc biệt là khi nhìn thấy vợ con. Thực sự toi cũng rất muốn có việc làm thêm nhưng bây giờ việc làm thêm để có thu nhập cao đâu phải dễ. thành ra tôi bây giờ cứ như người mất hồn, đầu óc nhiều khi trống rỗng. thỉnh thoảng có đêm dấu vợ ngồi khóc một mình mà chẳng biết nói cùng ai. Xin lỗi vì đã phiền chị em mong chi em chia sẻ. thân chào chị em.@};-