Vc mình cưới dc 5 năm, có 2 bé. Mình đang trong tgian nghỉ sinh,thời gian này minh đang ko hiểu dc tình cảm của mình dành cho chồng mình là ntn nữa.Trước mình rất quan tâm đến mọi việc của chồng, nhưng bây h mình ko còn nhu vậy nữa. Công việc của a nếu là trước kia, mình sẽ cung a suy nghĩ, góp ý cho a, còn bjo a có hỏi thì mình cũng trả lời cho có thôi.A đi nhậu thì mình cũng nhắc nhở cho có vậy thôi, chứ nếu là trước thì giận dổi ...đủ trò, ko cho a uống nữa(vì uống vào a bị đau đầu 2,3 ngày mới hết, dùng thêm thuốc giảm đau nữa). A đi chơi về khuya mình chẳng muốn đợi, mẹ con đi ngủ bt, còn trước kia mình ko ngủ dc, thức chờ a về, giận a khóc lóc đủ điều. Chuyện ăn uống thì trước kia vc lúc nào cũng ăn chung, dù có muộn, còn bjo mình nấu xong đói thì mình ăn trước rồi chăm con, a muốn ăn lúc nào thì ăn. Vc trước còn tâm sự chuyện này chuyện kia, chứ bjo là những câu chuyện ko đầu ko cuối, rồi mỗi người lại chìm vào suy nghĩ riêng,nhiều lúc nghe ck nói chuyện của chồng mà cảm giác của mình như chuyện của người khác, thờ ơ một cách kì lạ. Có phải mình hết yêu ck rồi ko