Chào các chị, có nhưng việc em không biết nên chia sẻ cùng ai, đành giãi bày trên này xin mọi người một lời khuyên. Em hiện đang công tác tại Hà Nội. Đã có một đời chồng, ly hôn và hiện nuôi con gái 4 tuổi. Cách đây 1 năm em có quen va yeu anh, anh hơn em 7 tuổi, cũng đã ly hôn. Thời gian đầu anh tỏ ra quan tâm, thương yêu em và con gái của em. Anh cũng đã tính chuyện lâu dài và đưa em về ra mắt gia đình. Nhưng anh nói muốn có con thì mới hạnh phúc tính chuyện kết hôn, vì vợ chồng ở với nhau mà không có con cái thì ko thể hạnh phúc được. Giờ em đã có thai 3 tháng. Anh cũng rất quan tâm đến em, đến đứa con trong bụng, mua thuốc bổ, sữa, đưa em đi khám thai. Nhưng giờ anh muốn em bỏ con riêng thì mới cưới. Anh bắt em phải trả lại bé cho bố đẻ của nó, bé là con gái nên rất tình cảm và rất bện mẹ. Anh nói anh ko thương nó nữa, nếu em ko làm được thì phá thai đi chứ anh ko chịu lấy em. Nếu em bỏ con anh mới cưới. Em không thể phá thai được, mà rời bỏ con gái thì cũng ko được. Em phải làm sao đây?