6 năm trời tham gia dd chưa bao h e nghĩ sẽ có ngày lên đây viết những dòng tâm sự đầy nước mắt của mình.E lập gia đình đã 6 năm,hai con 1trai,1 gái.Chồng hơn 3 tuổi ko bao h đánh đập và luôn yêu thương,lo nghĩ cho vợ con.Niềm tin e đặt vào chồng là 100% để rồi bây h e đau khổ khi biết chồng có quan hệ với 1 cô gái bên ngoài,ko phải qua đường mà là đậm sâu.Họ đã lừa dối e 3 năm,e rùng mình nghĩ lại 3 năm qua chồng e ko có biểu hiện gì khác,e đau khổ nghĩ đến 1 quãng thời gian dài e là con ngốc.Họ yêu nhau,cô gái đó cũng mang thai với ch e nhưng bỏ đi hết.Khi e biết chuyện e ko hề chửi mắng họ,thậm chí e đã ngồi nghe cô bé đó tâm sự về chuyện tình với chồng e.Cô bé nói cảm thấy có lỗi kinh khủng và khoảng thời gian này cũng đang quyết tâm dứt ra.Còn chồng e khi biết chuyện đã khóc,van xin e tha thứ và hứa hãy để làm lại từ đầu nhưng e ko biết mình phải làm sao.Ly hôn thì thương con mà ở lại thì luôn sống trong cảm giác nghi ngờ và trong tâm trí luôn hiện lên hình ảnh ch và cô gái đó bên nhau.Tâm trạng đau khổ tột cùng e ko biết phải làm sao,mẹ chồng e cũng đã biết chuyện.Bà đã khóc và xin e bình tĩnh cho ch 1 cơ hội nữa.Ch e là người sống nặng về tình cảm ko phải loại lẻo mép và có thói lăng nhăng nên e càng hụt hẫng,bất ngờ và đau đớn vì niềm tin đổ vợ.Liệu e có nên gạt bỏ tất cả để đưa ra quyết định cuối cùng là Ly hôn ko,hãy giúp e