Chào cả nhà!

em là thành viên mới nhưng theo dõi trang mình rất lâu.

Hôm này em muốn cả nhà cho ý kiến về cuộc hôn nhân của em xem có tiếp tục hay chấm dứt ạ.

em kết hôn năm 2012 và con bé của em cũng chào đời năm đó.

vào năm 2014 chồng em ngoại tình và về đánh em truyền miên phải nhờ công an và phố hòa giải.

sau đó vợ chồng em quyết định làm lại bán nhà và chuyển vào hcm sống.Sau khi bán nhà em trả nợ cho mẹ em hết 2/3 số tiền bán được.Và kết quả là em bị chồng em chửi cả dòng họ nhà em.Nói em lừa ảnh.em thôi im lặng sống.chuyện chửi là cơm bữa.vợ chồng em ngày càng xa cách dù ở chung nhà.ảnh cũng chăm con phụ em giặc giũ nhưng về đêm là lên mạng chát Zalo cả đêm.mới đây nhất là em gọi con bé ra uống thuốc nhưng chổng em cứ ôm chặc con bé lại rồi la nó sao k đi uống thuốc kết quả con bé vừa cố ra vừa khóc.em bảo anh kỳ thế : 1 là thả con bé mà con k đi thì anh. 2 là ôm lại giỡn nhưng đừng la.chứ vừa k cho đi vừa la làm sao con bé hiểu mà k khóc.thế là em bị lạnh 1 trận đòn tới tả và đồ đạt bị đập tung lên.cuối tuần này đám cưới em trai chồng em tuyên bố k về.đã vậy hồi tối còn đuổi em đi.( đương nhiên là em k đi).tới giờ k một lời xin lỗi hay hỏi hang.

em mệt mỏi khi nghe những lời chửi cha chửi mẹ của chồng em.mọi người nói em em bị đánh có đáng k.

em có nên tiếp tục k ạ.