Gửi mọi người

Em đang rối bời lắm có chuyện gia đình chẳng biết nói với ai,mong mọi người cho em lời khuyên chân thành với ạ.

Em năm nay 24,chồng em 28 làm tại công ty Vận tải,vợ chồng em có 1 bé trai gần 3 tuổi.

Em đang chán đời lắm,chảng thiết sống và làm gì nữa.

Em buồn chồng em lắm,Chồng em sống với em như người vô hình.Từ lúc sinh con ra em đã cam chịu ở nhà 2 năm tới khi đi làm cũng phải 5 lần bảy lượt mới an phận một chỗ làm.Chồng em ích kỉ chỉ muốn em ở nhà,chồng về lúc nào cũng có cơm nước đầy đủ nhà cửa sạch bóng con cái sạch sẽ.Nhưng mấy tháng nay chịu ko nổi em cương quyết đi làm thì bị chồng em lấy cớ này cớ nọ chửi bắt nghỉ.Hơn vậy nữa chồng em sống gia trưởng chưa bao giờ chơi với con,gét nhất là chụp hình với vợ con vì sợ lỡ ai thấy,chưa bao giờ mà giặt đồ hay phơi đồ phụ vợ,chỉ biết về nằm võng đọc báo rồi ăn cơm đi ngh,đã vậy vũ phu kinh khủng đánh em hoài ba mẹ chông mà can là ông xử ngay tại chỗ nên nhịn cho lành.

Những điều đó em chịu được nhưng càng ngày em hết chịu nổi,chồng em ham cờ bạc suốt ngày đi làm về là đi bầu cua(bên xóm công nhân ở) thua biết bao nhiêu tiền rồi đên lúc bầu cua bị bắt giờ chuyển sang đánh bài ăn tiền trên Công ty với mấy ông tài xế đến mờ sáng mới về.

Em khóc lóc van xin ông đừng đánh nữa nợ nần tùm lum,ông cũng hứa nhiều lần rồi đâu đây lại vào đấy.

Hôm nay ông lấy trộm 5 triệu em để dành trong tủ đi đánh bài,gọi ông ông tắt máy,em chán lắm rồi.

Sống thế này thì sống làm gì,chẳng hiểu vc sống với nhau vì cái gì nữa,đã nghi đến con đường li dị,em chồng nó cũng đồng ý nó kêu"chị li dị đi sống với lão đấy khổ thêm" nên em cũng đang tính,nhưng vì con nên cũng chẳng biết sao.

Mong mọi người cho em lời khuyên với chứ mãi kiểu này thiệt sống k bằng chết.