Gửi các chị và các anh đã có gia đình rùi:LoveStruc:,

Mình muốn lập topic này để mọi người cùng nhau sống hạnh phúc hơn nhé:Battin ey:.

Trong cuộc sống vợ chồng, chẳng thể nào tránh được những lúc cái cọ và tranh cãi. Đôi khi cứ như là chiến đấu chả còn gì để mất nữa:Crying:. Theo kinh nghiệm của nhiều người và của các chuyên gia tâm lý, tốt nhất, lúc đó nên im lặng và nghĩ về các điểm tốt của đối thủ :D.

Lúc đó mới nghĩ thì thật là khó lắm cơ :Surprise:. Thế nên mọi người nên nghĩ trước phát nhé:D:Smiling::Battin ey:.

Mong mọi người chia sẻ những điểm tốt của đối thủ nhà mình, có khi nhà tớ hay nhà ai đó cũng thế, nhưng ko nhìn ra được:Surprise::RaisedEye.

Vì là chủ thớt, tớ kể vài điều tốt của xề nhà tớ trước nhé:;)

1. Xề lấy tớ, trong khi nhiều người khác tớ hỏi lại lắc đầu :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:

2. Xề sinh cho tớ một giá diệu (trong ảnh í) như là tớ mơ ước:o

3. Xề chăm sóc nhà tốt lắm, lúc nào cũng gọn gàng :Kiss:

4. Xề chăm con cũng tốt lắm, trộm vía con ngoan khỏe

5. Xề không bao giờ chê tớ trước mặt cả (còn đằng sau lưng, kiểu như trên WTT thì tớ ko chắc lắm), thế là rất an ủi rồi :D

6. Xề tuy có hơi xề một tí nhưng mà vẫn xinh (con gái tớ nói thế), mà xề cũng là một phần lỗi của mình, thành ra chả dám chê:o

7. Xề nhà tớ rất giản dị, không ăn chơi mua sắm nhiều, thành ra cũng tiết kiệm được ối xiền, nhất là thời bão giá này:LoveStruc:

8. Xề rất hợp khẩu vị với tớ, thành ra chả khi nào cái nhau về các món ăn cả

9. Xề hiền dịu, không đanh đá, cái này rất chi là hay, khi tranh luận hay giận gì, xề thường im lặng, dỗi một tí, nhưng thế chắc là hơn to mồm cãi hay là oánh chồng nhỉ??:Nottalkin: :Applause:

10. Người yêu cũ tới nhà chơi với con gái tớ, kêu nó gọi bằng Dì, xề cũng chả ghen hay dỗi gì, cái này thì chắc là hiếm nhé :Kiss::LoveStruc::Rose::Rose::Rose:

Mười điều để yêu hơn, thế chắc là đủ cho ngày hôm nay. Tối nay về vắt tay lên trán nghĩ thêm. :D

Mong nhận được chia sẻ của mọi người nhé!