Chồng em mỗi tháng lương được 5tr, khi mới lấy nhau anh bảo từ giờ anh đưa cho vợ 4tr còn anh giữ 1tr để tiêu. Nhưng từ ngày lấy nhau cho đến giờ được 10 tháng rồi, anh đưa được cho vợ đúng 1 tháng đầu 4tr, và có 1 tháng nữa 4tr, thì tháng sau đó anh lại đưa vợ 2tr vì anh bảo anh phải trả tiền tạm ứng mấy tháng trước. Còn đều đều tháng nào anh cũng đưa vợ 3-3,5tr.

Anh thì rất hiền lành, chăm chỉ. Vợ có bầu anh cũng rửa bát cho vợ (không phải hôm nào cũng rửa, nhưng hay rửa hộ), anh cũng ko để vợ phải làm 1 việc gì nặng nhọc cả. Đêm đang ngủ mà vợ bị đau chân, anh bật dậy bóp chân cho vợ. Ngày nào cũng nt nhớ vợ, yêu vợ nhất....Đi làm về thấy vợ nấu cơm toát mồ hôi, chồng lại đứng quạt cho vợ, thơm vợ, rồi làm giúp vợ.

Nói chung nếu không vì kinh tế thì em thấy chồng em rất tuyệt vời. Nhưng cứ tháng nào cũng đưa vợ ít tiền thế thì sống thế nào được. Trong khi bây giờ có bầu sắp đẻ mà chồng chẳng biết lo toan kinh tế cho gia đình gì cả. Có lẽ chồng em lấy tiền đó để cho em chồng. Cả nhà cho em ý kiến với