Các mẹ ơi cho em lời khuyên với.em và người yêu em yêu nhau được 1 năm .trog lúc yêu hạnh phúc có nhưng khổ đau thì nhiều.bọn em xảy ra nhiều xung khắc,chia tay rồi quay lại.nhưg đợt ra tết bọn em qđịnh chia tay thật vì 2 đứa xảy ra quá nhiều vấn đề...nhưng trớ trêu là em lại mang bầu.thế là bọn em quay lại vì con. 2 thág qua em có em bé tuy anh không quan tâm lắm nhưng anh vẫn lo cho em. Hơn 1 tuần nay anh đưa em về quê anh cho dễ chăm sóc.vì đợt này anh về quê thực tập.em về nhà anh ấy khôg có ai.nhà rộng thênh thang không có gì ngoài cái giường vì xây nhà xog gia đình anh xảy ra chuyện nên bố mẹ ly tán ,mẹ r nước ngoài ở.anh em anh ấy hầu như sống với cậu mợ từ bé.nói qua 1 chút anh là con trai 1 được mẹ cưng lắm.anh uống rượu vô đỡi.thuốc lá .lô đề đều biết.trước khi yêu em đã chung đụng thể xác vơi trên 5 cô rồi.vì yêu nên em tha thứ hết.anh đưa em về quê lần này toàn bỏ em ở nhà 1 mình trog ngôi nhà 2 tầg lâu ko có người ở.ngày ngày sag nhà cậu mợ nấu cơm và ăn cùg các em.cậu mợ đi làm,các em đi học tối mới về.em tủi thân lắm.có khi anh đi làm giúp bạn đi 3 ngày thì tắt nguồn.ko 1 cuộc gọi hay tin nhắn hoi thăm em dù em đag mag bầu.trước nhà có đám ma.1 mìh trog ngôi nhà thêh thag em uất nghẹn khóc suốt. Xog a về bọn em có cãi nhau nhiều.trước khi anh đưa em về anh bảo em gọi điẹn cho mẹ em biết em có thai đi rồi anh sắp xếp côg việc để vào nhà em thưa chuyện.Nhưg từ hôm cãi nhau thì thái độ anh thay đổi .đỉnh điểm là cách đây 3 hôm.hôm đấy anh uốg rượu bên nhà bạn.nhưg k hiểu sao vk ck anh chị ấy cãi nhau.chị ấy đòi bo đi thì em và anh đa đưa chi về nhà em vì muộn rồi sợ chi ấy ra đườg ko an toàn.(anh ầy và gđ chị này rất thân nhau) về nhà anh ấy và chị ban kia uốg bia vì chi ấy đag chán đời.trog lúc say anh và và chịi kia nc với nhau.anh nói lộ nhiều chuyện ăn nằm trog quá khứ với thêm nhiều người như chứg to míh gioi giag lắm....đag cơn tức va ghen lên em giận quá mất khôn cũg kể về nyc em rất tốt,so sáh anh ko = nyc, rồi em bảo em ko yêu a nhiều bag nyc em....,(cái này em ngu)..nghĩ anh say mai a quên nhưg ko hề .mai a nhớ và thái độ rõ rag voi em.anh ngủ đến 2h chiều dậy,lúc đó em giận quá xếp đồ bo đi.(tính dọa thôi)nhưg anh ko giữ còn đưa cho em cái thẻ ATM,em ko thèm ,đag nc với a thì anh bo đi.em tuog em đi a giữ nhưg a còn chỉ đườg cho em bắt xe đi.em điên quá quay về thì anh ở nhà bạn em tìm đến nhà bạn thì anh dg nấu mytôm ăn.giờ thì anh ko coi em ra gi nua.trươc mat bạn anh còn bao "cút bà mày đi"

Tối đó anh say anh noj đẻ thi nuôi chu a het tinh cam voi em lâu roj chu jo ko bao giờ có cưới xin gi cả...

Tối hôm qua a cũg say nặg và bảo ko cưới hoi gi cả.anh bảo em nếu thíh bỏ con cug được anh chịu tội hết,cả đời này anh khôg lấy vk.kiếm tiền đi gái thôi.anh còn bảo" thà anh sốg trog hoài niệm còn hơn hàg ngày sốg vs em"( anh yêu đphươg cô ban thân 6 năm,nhưg jo lay ck roi.)anh ấy còn bảo jo dc ôm cô ấy ngủ thj hphuc.còn liên tuc gọi tên cô ấy để chọc tức em.

Em tủi thân khoc thi a ôm em bat ngu.em chan nan nhug vì 3h sag roi nên mệt mà ngủ luôn.ság ra lại đi jo chưa về.

Gđ anh ấy biết tin em có thai vuj lắm.mẹ và chị anh ấy o nước ngoai gọi về suốt.cậu mợ bảo em gọi về cho gđ em để vào thưa chuyện.Gđ em chưa biết nhưg vì em kể vs đứa ban jo mấy ng ở xóm biết hết.em sợ lắm

Anh ây đa từg yêu em rất nhiều nhưg vì anh suoốt ngày ruou chè bị em nói nhieu quá.anh đâm ra ghét em.Em thì cug bướg ,và có 1 cái tật là khi tức gian lên thì em hàh sự ngu ngốc và mắg a nhưg từ cay độc.

Anh đa từg tát em.bop cổ em....còn măg chuj nhẹ có,thậm tệ có.toàn kiểu đccmm...

Trước mặt bbè anh em gọi đt ko nghe.goj cho ban a thì a bảo kệ mẹ nó,mà bbè a toan nhug thag nát.anh toàn noj voj bbe anh là em đểu(cái này chị vk anh ban kia kể lại cho em,anh còn trêu mấy ôg bạn là,: hay anh đổ vỏ cho em)Phần em cug saj nhiều.em ko biết vun vén.khéo lẻo gj cả.hay khùg và cáu.nhưg em nói xog dễ bỏ qua.

Em đau lắm nhưg jo vì con em ko thể bo con em.nhưg liêu sog ntn em khổ ca đời.em chưa giám nói vs mẹ.chỉ bảo là Con Lấy Ck Nhé.

Thì mẹ nói lay đi nhưg đừg lấy thag ruượu chè mà khổ.giốg như chị cả em.chi ay lấy ck cug ruou che kho lam.

Em jo phải lam sao.em kho tam lam.xem tuou thj em va a hop lắm.90 và 91.

Em ko the bỏ con em dc.nhug em ko the de gd em mag tieg con ko ck mà chửa dc.gđ em gia giáo lắm.lôi lầm là ở em.em phải lam j khi anh ko còn thiết tha gi nữa.trog khj anh đủ thói hư tật xấu mà em vẫn con yêu nhjều.