Em và C đang giận nhau .Nguyên nhân là 2 tháng này C ko đưa tiền lương cho V(kể cả tiền nuôi con). V nổi sừng nổi đóa nên C giận(theo lời của C thì V như con quỷ, hichic .C mà như vậy ko quỷ sao dc).giận dc vài hôm thì mẹ và cô em khuyên nên làm lành trước phụ nữ thì dịu dàng nói ngon nói ngọt nó mới thương mới đứa tiền chứ mày cứ sấn sổ thì làm sao mà chồng thương cho dc. Trời ko chịu đất thì đất chịu trời, dù gì cũng là VC giận nhau hoài cug mệt . Tuy trong lòng cug còn ấm ức lắm nhưng mà em muốn kết thúc việc VC giận nhau. Oải lắm. Tối em về nhà ngủ, ru con ngủ xong em ôm chồng(cái này là em thấy em yếu đuối nhất vì biết rằng mình vẫn còn rất rất yêu C). em nhìn C thì thấy ổng cười mỉm, nhưng ko hỉu sao lại hất tay ra(là phụ nữ nói chug tủi kinh khủng). Em cũng làm mặt lì ôm lại lần 2 ,lại một lần nữa c hất tay ra. Em cảm thấy tủi (đàn ông ko làm lành với V thì thôi đàng này V lại làm lành . Ấy vậy C còn xử sự nvay nưa. Thế là em bế con ra ngoài nằm, C ra ngoài bảo mẹ con vào trong nằm. Em nghe lời nhưng mà để con nằm giữa ráng ngủ cho đến sáng. Ngĩ lại cảnh chồng hất tay em ra mà em tủi vô cùng thế là em ở luôn nàh ngoại suốt 3 hôm nay. C ko dt hỏi thăm gì hết. Việc em ở nàh ngoại là sai ko hở các mẹ? Mà em đã làm hòa nhưng C vẫn tỏ thái độ nvay thì là thế nào , em phải làm sao?Em nghe cô em bảo mày ở trên nhà ngoại là vô tinh đẩy nó cho người thứ 3 ?mày ngu lắm. cô em bảo em nvay là có đúng ko? Em phải làm sao?Quay về. Nếu mà quay về chắc em mua cái gối ôm mà ngủ mất vì nếu ko sẽ giở chứng ôm chồng thì C lại ghét thì khổ. Các mẹ thông thái cho em ý kiến với. Em cảm ơn nhìu?