chắc hẳn khi viết ra chuyện này các chị sẽ nói em {hâm} khi có chồng giỏi mà không biết trân trọng mà đi bỏ ,đúng là người trong chăn mới biết có rận thật sự mà nói chồng em là người đàn ông giỏi và là người có trách nhiệm với gia đình {yêu vợ thương con }nhưng điều em buồn là anh không hiểu em muốn gì ,và anh luôn giữ tiền muốn tiêu sài thì nói ảnh .ảnh thấy được thì em mới mua còn không thì quên đi .bản tín chồng em rất gia trưởng cuộc sống em chỉ gói gọn là ở nhà chăm con .mỗi ngày ảnh phát cho em 50k mua đồ ăn cho con còn dư thì em sài thậm chí mỗi ngày em mỗi lấy có khi 20k,hoac 50k là ảnh nói em sài gì sài giữ vậy?em tự ái không lấy thì hôm đó không có tiền mua đồ lặc vặc cho con em ăn .em khổ tâm lắm có phải em lấy người chồng kiết su hay không ..có nhiều lúc vợ chồng cự cãi về việc anh ít kỷ thì ảnh không chịu ,anh nói tiền trong bót em cứ lấy .không chịu lấy thì chịu chứ nói ảnh sao được } nhưng khi em lấy thì ảnh lại nói lấy gì nhiều thế mua đồ gì mà nhiều giữ vậy .../,chưa bao giờ em cảm thấy tù túng như bây giờ .em có xin đi làm thì ảnh nói con còn nhỏ không cho em đi làm chăm cho nó biết nói rồi gởi nhà trẻ muốn làm gì thì làm ..có lần em đánh bạo đêm con đi gởi con em nó không chịu môi trường mới bệnh tiêu chảy đêm con về dừa sót con dừa nghe ảnh tra tấn lổ tai suốt đêm tới 2h sáng có mẹ nào có tâm trạng như em không bây giờ em phải ở nhà chăm cháu mà cảm thấy chán đời ghê gớm nhiều lần em đề nghị chia tay hoặc ly thân với ảnh điều không được mỗi lần có chuyện chồng em đoài bắt con thậm chí em về quê thăm ba mẹ mà ảnh cũng không cho sợ em đi luôn bỏ ảnh cứ bắt em ở nhà hoặc đi đâu cũng có ảnh theo mấy mẹ mấy chị thấy chồng em thuộc túp người gì em không hiểu còn cự lộn ảnh luôn đè đầu cởi cổ em thật sự học vấn em và ảnh khá trênh lệch {hồi chưa lấy em ảnh từng là thầy giáo } em thì học hết cấp 1 đã nghĩ rồi có lẽ gì như vậy mà vợ chồng em nói chuyện không ai hiểu ai mỗi lần cự lộn ảnh súc phạm em ghê gớm .ba mẹ chồng em là người biết chuyện nên đứng ra làm chủ cho em thì ảnh nói với ba mẹ chồng em là em bị khùng bị thiểu năng cuộc sống của em là như vậy nếu các chị ở trường hộp em thì các chị sẽ làm gì để cứu giảng chuyện nầy em gái bế tắc rồi mong các chị cho em lời khuyên có nên bỏ người chồng tài cao học rộng này không../.