Tình hình là có mẹ nào bị như em ko ạ? Ck e thì okie , ko vấn đề gì, mà vấn đề nảy sinh từ em. Màn dạo đầu nói chung oike, thậm chí nhiều khi em còn là người chủ động khiêu khích chồng , vậy mà ko hiểu sao cứ đến lúc quan trọng thì người em cứ căng thẳng lên, người như kiểu phòng bị ấy, mà đó lại là phản xạ tự nhiên. Nhiều lúc e cũng nghĩ là ko đc như vậy, phải thoải mái ra thì của ck mới vào dc, vậy mà ck em cho e e lại thấy buốt buốt, rồi tức tức kiểu buồn tiểu nữa. Thật sự là vk ck em cũng cố gắng nhiều, lần 1, lần 2 đau kinh khủng, thậm chí giờ vẫn đau như vậy, chỉ có đỡ hơn chút chút thôi. Bọn e nghĩ cố gắng mỗi ngày 1 tí rồi biết đâu lại được, nhưng thật sự là nhiều khi ko phải mình cứ muốn là làm dc, vì chuyện đó còn cần phải có hứng thú nữa....

Ck e thì cũng cố gắng nhiều, nhưng mỗi lần thấy e đau, anh lại dừng lại , ko làm nữa, những lúc đó nhìn anh tội quá, mà rồi dần anh đâm ra chán, thành ra 2 vk ck cứ ôm nhau ngủ, nhiều khi cứ ôm chặt rồi chụt chụt má là thấy ấm áp rồi ôm nhau ngủ rồi, như kiểu chuyện đó cũng k quan trọng lắm. E biết e như vậy là ko dc, e cũng đã cố gắng, nhưng có mẹ nào có cách nào để chuyện đó dễ dàng hơn ko thì bày cho e với ạ, chứ thực sự về lâu dài cứ thế này thì ko ổn mất. Đến giờ em vẫn còn con gái ạ, trước hết là ko quan hệ dc, sau thì em ko biết cứ như này sẽ có con kiểu gì nữa.huhu :(((((((((((((