Chào tất cả các chị em!

Em lập top mới chỉ mong tìm được các chị em nào cùng cảnh ngộ thì chia sẻ kinh nghiệm với nhau.trước tiên xin được cảm ơn các chị em đã ghé qua top nhé!

Em đi vào chủ đề chính: Em lấy chồng được 2 năm và vừa sinh được bé gái 6 tháng tuổi (nhỏ nhắn, xinh xắn vô cùng). Chồng em được mọi người cho là hiền lành, em cũng công nhận là hiền quá nhưng ko lành. Lấy em về anh đi làm được mấy tháng thì nghỉ ở nhà hẳn ko đi làm nữa mà ngày ngày ở nhà chơi điện tử, một mình em đi làm kiếm tiền. đến khi em có bầu em và nhiều lần ức chế cãi nhau thì em xin cho chồng đi lái taxi được 3 tháng thì chồng lại nghỉ ở nhà ko đi làm nữa. em lại vẫn vác bụng bầu đi làm kiếm tiền. ấy vậy mà em mang bầu được 9 tháng 1 ngày chồng còn đuổi em ra ngoài vì tranh chấp chuyện vụn vặt. Em hỏi lý do đuổi chồng bảo là " *** cần lý do". thế là em lang thang ngoài đường mấy tiếng trời thì lạnh, thương đứa con trong bụng em bắt taxi đến nhà gì em ngủ, sáng hôm sau mẹ chồng biết chuyện dỗ ngọt em về, vì sợ mang tiếng mà. em đẻ trong bệnh viện từ 6h sáng mà chồng ở nhà ngủ đến chiều em gọi nó mới biết em đẻ rồi. gần đây nhất chồng uống rượu xong chửi em, lại đuổi em, mẹ đẻ em và bảo bế luôn cả con em đi. em ức chế quá, nhưng mek đẻ em nhẫn nhục chịu đựng khuyên em.Mẹ chồng em lần này thì nói có phần bênh chồng em.(bà ở xa ko cùng vợ chồng em). và hôm qua chồng đi uống rượu từ gần 4g chiều với bạn, rồi vào nhà một người bạn gái học cùng cấp 3 có chồng con nhưng chồng đi trại cải tạo,/ em gọi về nhưng chồng không về, gọi nhiều lần thì chị ta lấy máy của chồng em gọi cho em nói là chồng em đang uống rượu nhà chị ta, lát chị ta bảo về. đến 11g, 12g..em gọi ko về và giờ thì vẫn ko về chắc là ngủ lại nhà chị ta rùi.em ức chế lắm.

Em đang tính đợi trời sáng em gọi điện cho MC nói hết, không đến lúc cãi nhau bà lại bênh con trai bà. rồi thì ở được với nhau thì ở ko thì giải tán.