Thật tình là chẳng biết nói với ai nên vào diễn đàn than thở vậy!

Chồng ơi là chồng

Chồng mà suốt ngày chỉ có bạn với bè. Ngay sau ngày cưới bạn bị vợ giận thế là bỏ vợ ở nhà, lại còn ở TP khác nữa chứ, đi với bạn đến tận 12h mới về, mà ý là vợ đã gọi í ới liên tục!

Chồng, ko đi làm, do thời thế, nhưng ở nhà gi gì gì gi cái gì cũng vợ. Vợ đi chợ, vợ nấu cơm, vợ giặt quần áo, vợ lau quét nhà... vợ nói thì chỉ nhe răng ra cười hoặc quạu cọ bỏ đi!

Chồng, vợ buồn về công việc, về nhà đã chẳng hỏi han còn chửi bới đá thúng đụng nia

Chồng chẳng chia sẻ với vợ gì cả

chỉ biết nằm đó mà coi vợ hôm nay đi làm như thế nào, coi vợ ăn mặc ra sao...

Vai trò của chồng ở đâu? Lấy chồng để làm gì?

Điện thoại của vợ số cũng tương đối đẹp nên hay bị nhá máy phá phách. Đêm qua chồng nỡ lòng bảo rằng sao ko ai bị mà có mình vợ bị. Vợ là con điếm. Chồng hối hận khi lấy 1 con điếm.

Nửa đêm chồng đuổi vợ ra khỏi nhà! Nửa đêm chồng mở đèn cho vợ dọn đồ đi! Nửa đêm vợ đi lang thang ngoài đường, nhà bố mẹ ko dám về, khách sạn ko dám ở, nhà bạn ko dám phiền! Nừa đêm vợ đành về nhà chồng, nằm úp mặt vào vách mà khóc 1 mình, chồng tránh xa như sợ hủi

Sáng sớm nhà có khách, vợ lủi thủi ôm túi ra khòi nhà, chồng hờ hững kéo chăn qua đầu lảng tránh rồi nửa tiếng sau nhắn tin rằng Anh yêu em

Chồng là vậy sao?

Giờ thì chồng đã ở đâu rồi? còn vợ ngồi đây, đau lòng, chẳng biết làm gì

Vừa cưới được vài tháng

Vợ phải làm sao đây?