Trong các mẹ trên diễn đàn này có mẹ nào có cuộc sống VC hạnh phúc mà không cần xxx ko. Như em đây từ khi cưới nhau thấy cuộc sống VC cũng happy, chuyện xxx nói chung cũng không hòa hợp lắm nhưng mình cũng cho là tạm được để cân bằng sinh lý 2 bên. Nhưng kể từ khi mình có bé thứ nhất thì chuyện xxx bắt đầu thưa và nhạt dần, đầu tiên mình cũng khó chịu rồi chủ động, nói bóng gió này nọ thì số lần xxx có thể là tính theo lần/tháng hoặc năm chứ ko phải theo tuần nữa. và kéo dài đến tận 3 năm, và bây giờ mình đã có bé thứ 2, hoàn toàn cự tuyệt với chuyện đó. Mình cũng ko muốn chủ động nữa, cũng ko muốn nói nhiều về chuyện này nữa mình tự giải quyết theo cách của mình. Nhiều lúc đên mằm chỉ muốn khóc thôi, cũng chẳng biết phải tâm sự cùng ai, cũng chẳng biết phải làm ji vì mình đã có 2 con, li dị thì con mình sẽ ra sao, mà cứ sống thế này mãi liệu có được ko. giờ đây hình như mình cũng đã vô cảm với chồng mình rồi, một cái ôm, một cái âu yếm mình cũng ko còn cảm giác, nó cứ sao sao ấy. Nhiều lúc mình nghĩ phải như thế nào để hạnh phúc mà ko nghĩ tới chuyện xxx vợ chồng hả các mẹ, mệt mỏi ghê. đôi lúc mình lại nghĩ hay tìm một người bạn ngoại tình về chuện đó còn cuộc sống VC thì vẫn vui vẻ thế nhưng ko cần xxx với chồng nữa......nghĩ nhiều...nghĩ nhiều nhưng ko biết phải làm sao nữa.