Các mẹ ơi, gần đây em thấy trên này có nhiều mẹ có chuyện buồn về chồng quá, có mẹ phát hiện ra chồng phản bội khi mới sinh con còn đang ẵm ngửa. Em thấy cần phải rút kinh nghiệm và cảnh giác cao độ.

Bản thân em xưa nay thoáng lắm, chồng muốn đi đâu thì đi, làm gì thì làm, em chẳng quản lý, chồng đưa bao tiền em biết bấy nhiêu, không bao giờ bắt chồng phải cung khai thu nhập. Chồng em thỉnh thoảng lại làm đêm, ngủ lại cơ quan, thỉnh thoảng lại đi ăn nhậu tiếp khách buổi tối, rồi tuần 2 buổi đi đánh tennis... rồi lắm khi anh ấy bận về muộn thì cũng chỉ bảo là bận thôi, chồng em bảo thế thì em biêt thế, có hỏi anh ấy cũng chả nói thêm nên em cũng chả hỏi.

Bọn em có con nhỏ nên em cũng bận rộn không có thời gian quan tâm nhiều đến công việc và giờ giấc của anh ấy. Ở công ty chồng em lại được tiếng là thành đạt, có khả năng... được nhiều cô gái hâm mộ, thú thật trước đây đã có 1 đứa trong công ty nhắn tin đòng đưa anh ấy rồi nhưng có vẻ chưa có kết quả gì.:mad:

Các mẹ bảo em làm như vậy có chủ quan không? Làm thế nào để quản lý chồng thật kín đáo mà vẫn để cho chồng cảm giác rất tự do thoải mái? Các mẹ có kinh nghiệm và cao kiến gì mách em với!:Rose: :Rose: :Rose: