Đây là câu chuyện có thât,không phải của mình mà của chú mình mong mọi ngươi đọc và góp ý kiến và đừng ném đá e(vì em ức chế chuyện này lâu lắm rồi đấy ạ), em chỉ muốn mọi người hãy cẩn thận với những người xung quanh mình, ko nên tin ai thái quá, kể cả “Bạn thân” mình.

Khi viết những dòng chư này mình đa thầm nguyễn rủa ko biết bao nhiêu lần cái người đàn bà đó (thím nhà mình), với ông H (mình cũng gọi là chú mặc dù ko pải anh e gì sất), sao lại có loại người đàn bà lẳng lơ, mât nết đến mức dám cắm sừng chồng mình với anh bạn thân của chồng chứ.(xin mọi người đừng ném đá mình, mình chỉ mong là hãy cho mình lời khuyên thôi, chú mình đang trong hoàn cảnh như vậy, mình ức lama, chịu ko nổi rồi) a aaaaaaaaa

Mình xin giới thiệu qua 1 chút về 3 người này, chú K (chú mình) lấy thím N (2 người cùng quê) , chú H(bạn thân chú K) từ hồi để chỏm tới giờ, mình xin bắt đầu câu chuyện như sau:

Chú K kết hôn với thím N được 2 năm, trong thời gian đó mình có sống chung với chú và thím nhưng mình ko phát hiện vấn đề mèo mã của thím gì cả, 1 năm sau khi mình ra ngoài ở riêng thì nghe ko biết bao nhiêu chuyện của thím nhà mình nữa, vì chú K và chú H là bạn thân của nhau nên việc chú H tới nhà chú K đến nhà chơi với nhau là bình thường, mỗi lần chú đến là mua cái này cái kia cho con trai chú H, thời điểm đó thì thím mình và chú H bắt đầu để ý đến nhau, và chuyện của họ đã vượt qua ranh giới gọi là vợ bạn và bạn.

Trong thời gian chú mình đi làm ca tối, thì thím và chú H luôn qua lại với nhau, dân nhau đi hotel như cơm bữa, rồi ngày lễ chú H còn mua bikini hàng hiệu tặng thím,mua Iphone cho thím xài, mua quần áo cho con thím nữa, dĩ nhiên chẳng việc gì có thể qua mắt được hàng xóm cả, nguyên cả khu phố đó ai cũng biết mối quan hệ giữa thím và chú H hết,thậm chí có người thấy 2 người bọn họ dẫn nhau vô Hotel nữa cơ, thế mà bao lâu nay chú minh ko hề biết, hay biết mà ko nói gì nhỉ, mình thật sự ko hiểu nổi, nguyên con phố đó ai cũng biết huống gì chú mình ko biết cơ chứ.

Trong thời gian này thím lại mang bầu tập 2, nhưng giữa thím và chú H vần qua lại, đi nn như thường vậy, rồi chú H cũng lấy vk, 1 cô vk cũng có vẻ đanh đá, cứ tưởng lấy vk chú ấy sẽ dừng mối quan hẹ bất chính này lại, nhưng ko 2 con người đó vẩn lén lút làm những cái việc trái đạo đức, mất nhân tính đó, việc vở lở khi vợ chú H phát hiện chú H có mối quan hệ với vợ bạn thân mình, chị này làm ầm lên, tính dằn mặt thím cho biết tay, chú H thấy thế liền xin lỗi vk, mua xe Sh cho vợ đi, rồi hứa chuyển nhà đi xa hơn (vì đơt trước nhà của chú mình và chú H gần nhau, cách nhau 10p xe máy thôi), chuyện chưa dừng ở đó, đối với chú H ấy, mình cũng quen chú ấy vì chú ấy gần nhà mình, mình xưng hô là chú cháu, mình rất tôn trọng nữa là đằng khác, thế mà chú dội cho mình gáo nước lạnh., mình căm thù chú ấy, mình ko hề tôn trong chú ấy nữa, thay vào đó là cảm giác khinh bỉ mỗi lần gặp mặt.

Ak cho mình nói thêm chút nữa là chú H này xấu trai nhưng được cái rất đào hoa, chú ấy chuyen chăn rau thôi, ngủ hết bao nhiêu cô rồi, dạo này chú gặp lại mình thấy mình xinh hơn trước hay sao ấy, tích cực gọi cho mình, ntin kêu minh đi uống café nữa, mà mình cũng từ chối nhiêu lần rồi, từ chối hoài ko được, rồi mình cũng thử đi 1 lần xem sao, xem chú ấy có bản lĩnh gì ko mà đi dụ con gái nhà lành, lần gặp café sau hơn 2 năm ko gặp nhau, chú ấy ko hề vồn vã gì đâu, nhưng time gặp rất muộn, tại mình ngủ 10h tối, mà 9h chú ấy mới kêu đi uống café, mình lo lắm, nhưng ko sợ, vì đố làm gì dc mình đó, mình vạch mặt những chuyện xấu xa cho biết, lấn đó an toàn, sau những ngày đó chú ấy hay gọi điện, hỏi thăm mình, rồi đợt mới đây chú ấy kêu mình đi uống café tiếp, mình nói ko đi đươc nhưng chú ấy năn nỉ, hỏi chi nào rảnh chú chở đi uông café (phòng mình cách nhà chú ấy xa lắm) mà chu ấy nói xuống chơ cháu đi rồi đưa về, hichic. Nhưng mình từ chối tiếp, nếu chú ấy mời hoài mình hổng biets sao mà nói đây, tại papa mình nói chú ấy vào đây thì để ý, và chăm sóc e mà.

Lại nói về chuyện của chú ruột nhà mình, trong 3 năm mối quan hệ của thím và chú H như thế ,mình ko tin chú mình ko biêt chuyện đó, mình là chau mà mình còn tức điên lên khi nghe chuyện thím vơi chú H làm cái việc dơ bẩn đó, qua mặt chú mình, mình thương chú mình lắm mình phải làm sao đây,Mình đã nghĩ 2 phương pháp đó là nói toạt ra hết cho chú biết nhưng cách này làm gia đình ngta tan vỡ thì ko dc đâu, cách 2 là im lặng, cho chú mình sống với cái sừng mọc trên đầu ý, ai bảo chú hiền lành, nhu nhược làm gì để cho thím trèo đầu, cưỡi cố, căm sừng. Mình luôn tin vào luật nhân quả, gieo nhân nào ắt gặp quả nấy thôi, sống mà ko tích đức cho con cháu gì mai mốt ráng chịu. hức hức

Mọi người cho em lời khuyên đi với ạ, chứ em mà gặp bà thím cho cho bà một trận bỏ gét ấy.