Cac chi oi, em la thanh vien moi. Buon qua ma khong biet noi voi ai nen em tam su tren dien dan nay cho de chiu mot chut.

Vo chong em cuoi duoc mot nam mai moi mang bau duoc, luc co bau vo chong em vui lam, ox em rat chu dao khong che vao dau duoc. Em rat tin tuong ox em. Luc co bau em cung noi voi ox em la co the qh nhung ox em khong chiu noi so lam anh huong den em be. Em cung biet chong em thich xem phim xxx nhung em nghi do chi la thu vui thoi, em cung khong cam doan gi ma chi nhac nho ox nen han che xem chu khong tot dau. ox em cung nghe nhung thinh thoang e biet ox em van download cac phim ay ve xem.

Nhung no cung khong co gi de noi khi ma em phat hien ra ox minh dang ky nick nam tren dien dan webxxx va em da doc duoc noi dung ghi la ox em da di choi voi gai va lai con report lai cho nhung nguoi tren dien dan de share hang cho nhau nua. Luc ay em dang mang thai thang thu 8 roi, em buon lam...nhung luc ay vi con nen em co nhin khong to tieng de bo qua. Ox em cung da xin loi em khong nhu vay nua. Em cung tin nhung may chi biet day lam sao em co the quen di nhung viec ay cua ox em. sao nhung chuyen nay luc nao cung am anh em het vay?

Hien tai em sinh em be duoc gan 2 thang roi ma trong tam tri luc nao cung muon kiem soat ox het.....luc nao cung nghi ngo, doi khi e tu khuyen minh thoi ke...minh lo cho con se khong con quan tam den nua. Nhung khong duoc cac me oi, tinh hinh cu nhu vay riet chac tinh cam vo chong em se co khoang cach qua....