Chào cả nhà, mọi người giúp em chuyện này nhé, hôm trước do chuyển nhà vô tình em thấy tập ảnh sex của chồng em với người vợ cũ của anh ấy. Tâm trạng em rất rối bời, em lật đật cất đi mà chưa biết phải xử lý thế nào. Em có nên nói với chồng em không ? em phải nói gì ? Lần trước đã trông thấy những thứ kiểu này trên máy tính em đã không nói gì mà xóa đi ngay lập tức, nhưng bây giờ lại thấy cả ảnh đã rửa ra rồi nữa. Em phải làm gì đây ? Liệu chồng em là người thế nào mà lại chụp những ảnh như thế ? Em mới lấy anh ấy vài tháng thôi, em không dám tin là mình đã hiểu hết về anh nữa. Anh ấy cũng gần 50 tuổi rồi chứ đâu phải trẻ trung bồng bột gì nữa. Hay tại em vẫn còn quá trẻ con không hiểu gì ?

Nói chung là em nên làm gì với những thứ của cuộc hôn nhân cũ của anh ấy. Tất nhiên là khi em quen anh thì anh ly hôn vợ rồi, và em chưa hề gặp mặt hay nói chuyện với chị ấy, chị ấy giờ ở thành phố khác.

Mọi người giúp em với nhé, em đang rất buồn, cả lo lắng nữa. Em tặng hoa cảm ơn mọi người trước :Rose: