hic, em có chuyện này muốn hỏi anh chị.

Bọn em yêu nhau được 5 năm, cả 2 hiện tại gần 30, anh 28, em 26.

Anh ấy chỉ 2 slot 1 ngày đúng 1 lần duy nhất, là lần đầu tiên 2 đứa gần nhau. Còn sau đó thì cứ khoảng 1 tuần 2 lần hoặc ít hơn. Khi em có muốn gần anh ấy thêm anh cũng từ chối, dù có điều kiện gần nhau. Anh bảo 1 tuần 2 lần là được rồi. Em cũng sợ em nữ mà đòi hỏi quá!

Sau đó khoảng 2 năm thì tình hình càng ngày càng tồi tệ anh chị ạ! Ban đầu thì 1 tháng 2 3 lần, rồi 1 tháng 1 lần, rồi 2 3 tháng 1 lần, và hiện tại là hơn 1 năm rồi ko được lần nào!

Em đã chia sẽ anh nhiều lần trong suốt 3 năm qua, ban đầu thì anh nói do em con gái mà đòi hỏi cao quá, sau đó thì anh thú nhận là anh dạo này sức khỏe kém, ít chịu tập thể dục j j đó. Em cũng khuyên anh nên tập thể dục, nhưng anh lại lười tập, tập được vài 3 hôm lại thôi, và cũng mua các thức ăn như bò, nấu canh nấm cho anh ắn, nhưng tình hình vẫn ko cãi thiện.

Anh cũng không thích đi du lịch, còn em thì rất thích. Nhiều lần em đề cập thì anh lấy lý do rồi từ chối. Sau này chuyện chăn gối 2 đứa nhạt nhòa, em có gợi ý 2 đứa đi thay đổi không khí cho thấp lửa lại tình yêu, thì đến nơi (biển Cần Giờ) bị công an phạt do chạy lấn tuyến làm anh giận lây em, rồi chở em về. Quen nhau 5 năm, đi chơi lòng vòng trong thành phố thì nhiều nhưng đi du lịch ra khỏi thành phố thì có 1 lần nhưng đi chung với gia đình (bố mẹ 2 đứa). Còn lại là về quê thăm bố mẹ anh hoặc em thôi!

Nói thêm 1 chút là em vẫn OS cho anh. Nhưng chỉ dừng lại đó thôi, anh rất ít hoặc hầu như chưa hề vuốt ve hay có màn dạo đầu với em, nếu có em thấy anh làm rất nhanh. CHỉ e OS rồi qh thôi, hiện tại thì cắt bớt phần qh phía sau, chỉ còn em OS cho anh thôi. Anh cũng chưa từng OS cho em, bởi vì em cũng ngại ko dám cho anh hôn của em bao h. Và một điều buồn hơn nữa là trừ thời mới quen ra, thì người chủ động luôn là em, cho dù có qh được hay ko. Bây h thì em có chủ động cũng bị từ chối nữa hichic. Em thấy đau lắm. Em có cảm giác như mình là đứa "đàn bà" vừa xấu vừa d^m ấy.

EM có nhiều lần hỏi anh, hay tại do em xấu quá mà anh mất cảm hứng, anh nói ko phải! Em ko biết có phải do anh mún an ủi em nên nói thế ko nữa. Anh rất thích xem hình của mấy pé teen, anh chị biết rồi đấy, mấy pé đấy mắt to tròn, da trắng trang điểm xinh xắn, ăn mặt rất trẻ, còn em thì da ngâm, mắt 1 mí, có đi phẫu thuật thẩm mỹ may ra mới hài lòng được nhãn quan anh! Với em cũng ko còn teen nữa, em ko thể khoát nỗi lên mình chiếc áo giả váy, rồi mang tất đen vào ko cần mặc quần ra ngoài chơi với anh được.

Khi viết ra những dòng này em đang khóc rất nhiều và bất lực dồn nén từ rất lâu rồi! Em ko biết chia sẽ với ai cả. Diễn đàn này là cơ hội duy nhất để em có thể trút nỗi lòng, mong được các anh chị cho lời khuyên! Em cám ơn các anh chị nhiều ạ!