:Battin ey: ox tui nói chung tất cả đều ok hết có 1 điểm làm tui không hài lòng lắm. Thứ bảy chủ nhật nào cũng kiếm kèo không rủ bạn bè vzìa nhà nhậu thì qua nhà ba mẹ vzợ, hoặc các chú bác bạn bè để nhậu. Ox tui nói ngày nghỉ đi chơi cho vzui và tui cũng ok đi cùng nhưng toàn là nhậu không àh. Đâu phải lúc nào mình cũng đi chung được, hiện tại tui đang có baby được 2 tháng rồi (ox tui đi nhậu không bao giờ về trễ) có hôm nhậu vzới ba vzợ say lướt khướt vzìa nhà ngủ tự nhiên...2h đêm thức dậy mở cửa ra ngay cái máy bơm nước xả 1 cách vô tư, tui tỉnh dậy hỏi thì ox kêu đi tiểu chứ làm gì? :Angel: cũng may hàng xóm không ai thấy nếu không ....sáng dậy tui kể lại ox mắc cỡ cười cười và không nhớ gì luôn, chỉ xin tui hứa không được méc má vì..ax tui mắc cỡ ( mí mẹ giữ bí mật dùm tui nha! đừng có cho ai bít hem tui cũng mắc cỡ lun nà!:Battin ey:). mấy lần trước tui lấy máy chụp hình chụp lại khi nào ox tỉnh táo tui đưa cho coi hihix .Rồi đâu cũng vào đấy năm nay ax tui 31tuổi roài hem biết có phải do tuổi tác hay do rượu làm thần kinh bị yếu đi, bình thường không nhậu tui không thấy ax tui có biểu hiện gì bất thường. mà tui thấy cũng lạ lắm chú chồng tui cũng vzậy đó, nhậu xỉn rồi là ăn nói lung tung lúc tỉnh táo thì rất ít nói.

Tui phải làm gì đây các mẹ kíu em vzới